[Hỏi đáp] Giúp về mod đăng ký nhanh cho forumvi

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Hiện tại em có làm thử 1 cái đăng ký nhanh cho forum nhưng tới khúc bấm Đăng Ký là bị kiu xác nhận pass à. Anh em nào biết cách bỏ qua phần này và đăng ký luôn thì giúp em nhé! Tks ae đã đọc và cám ơn nhiều hơn cho ae nào chịu giúp Thân
Demo forum: http://ddg1st.forumvi.com/
  Bài viết hay nhất16

KirigayaKazuto wrote:Không có rảnh đâu bạn, mấy ngày trước bọn mình còn lên 1 loạt dự án về Editor, chatbox chưa có cửa đâu.

Làm chatbox xài đỡ thì được. Chứ làm chatbox đủ chức năng như chat nhóm của zzchat thì chắc ko ai rảnh để ngồi viết một mình đâu trừ lão vong. Mà huynh đang phát triển cái editor nào vậy.
  Bài viết hay nhất17
Hiện tại không làm gì cả, nếu có thì chắc vẫn oldEditor, @markai30 nếu đang làm cái nào thì bỏ vào box Dự án cho mình tham khảo. :3
  Bài viết hay nhất18

Zzbaivong wrote:Hiện tại không làm gì cả, nếu có thì chắc vẫn oldEditor, @markai30 nếu đang làm cái nào thì bỏ vào box Dự án cho mình tham khảo. :3

Huynh đùa với đệ à. Huynh mà cũng cần tham khảo sao????. Sẫn huynh có tài liệu nào về kiểm tra người dùng mobile share đệ với. Đệ tính làm lại cái giao diện mobile mặc định của fm. Vì có một số loại mobile khi vào bằng fm sẽ không chuyển sang giao diện mobile của fm phải dùng giao diện cũ.
  Bài viết hay nhất19
Cái gì vại chuyện gì vại sao k ai giúp hết mà dzô đây tán dóc vại - cảm thấy buồn
  Bài viết hay nhất20
You cannot reply to topics in this forum