[Hỏi đáp] Cách chống coppy

Bài viết hay nhất1
Cho mình hỏi có code nào chống coppy hình ảnh và code đặc biệt người khác rip skin 4rum
Cảm ơn!
  Bài viết hay nhất2
Không hề có cách nào cả, nếu có thì chỉ dành cho những cháu "mầm non" chưa "cứng cựa" thôi. ;)
The author of this message was banned from the forum - See the message
  Bài viết hay nhất4
Củng rảnh quá nói tóm lại cho skin người ta
  Bài viết hay nhất5
Devs còn bị rip lên bờ xuống ruộng mà huống chi :v
Túm lại là nếu thêm cái chống copy thì forum bạn nó sẽ nặng hơn (nghe đồn là dãy )
  Bài viết hay nhất6
Vấn đề này mình đã giải thích nhiều lần rồi. Javascript/css/html là client-side languages, có nghĩa là nó sẽ được tải về và chạy ở trên browser của bạn chứ không phải trên server. Những ngôn ngữ như php, ruby, python, asp...thì nó chạy trên server, hack vào cái sever thì mới xem được code.
  Bài viết hay nhất8
sau khi đọc theat của bạn mình tìm liên tục tìm google và tổng hợp kinh nghiệm bản thân  , mạo muội liệt kê ra 1 số cách chống người khác copy nội dung từ site của bạn .MÌnh ghi thành danh sách dưới đây , bạn có thể tham khảo và làm theo thứ tự , nếu cách trên không hiệu quả thì thử tiếp tục cách phía dưới bạn nhé ,vì nội dung mang tính nhạy cảm nên mình xin để trong nút ẩn hiện , các bạn vui lòng không comment nội dung liên quan đến văn hóa chính trị ảnh hưởng tới devs nhé. chúc bạn tìm được cách phù hợp với site của bạn nhất .
Spoiler:
trên đây là 1 số cách mình sưu tầm và tự thân vận động nghĩ ra được . chúc bạn vui .
:v
  Bài viết hay nhất9

ligerv wrote:sau khi đọc theat của bạn mình tìm liên tục tìm google và tổng hợp kinh nghiệm bản thân  , mạo muội liệt kê ra 1 số cách chống người khác copy nội dung từ site của bạn .MÌnh ghi thành danh sách dưới đây , bạn có thể tham khảo và làm theo thứ tự , nếu cách trên không hiệu quả thì thử tiếp tục cách phía dưới bạn nhé ,vì nội dung mang tính nhạy cảm nên mình xin để trong nút ẩn hiện , các bạn vui lòng không comment nội dung liên quan đến văn hóa chính trị ảnh hưởng tới devs nhé. chúc bạn tìm được cách phù hợp với site của bạn nhất .
Spoiler:
trên đây là 1 số cách mình sưu tầm và tự thân vận động nghĩ ra được . chúc bạn vui .
  Bài viết hay nhất11

ligerv wrote:sau khi đọc theat của bạn mình tìm liên tục tìm google và tổng hợp kinh nghiệm bản thân  , mạo muội liệt kê ra 1 số cách chống người khác copy nội dung từ site của bạn .MÌnh ghi thành danh sách dưới đây , bạn có thể tham khảo và làm theo thứ tự , nếu cách trên không hiệu quả thì thử tiếp tục cách phía dưới bạn nhé ,vì nội dung mang tính nhạy cảm nên mình xin để trong nút ẩn hiện , các bạn vui lòng không comment nội dung liên quan đến văn hóa chính trị ảnh hưởng tới devs nhé. chúc bạn tìm được cách phù hợp với site của bạn nhất .
Spoiler:

Thật tuyệt vời \ :v /
  Bài viết hay nhất12
You cannot reply to topics in this forum