[Đóng góp] Share trang chủ auto cập nhật ver 1

Bài viết hay nhất1
Tình cờ qua trang blogspot mang về chế :v .Dự là sẽ làm nhiều trang chủ nên đặt là ver 1 nhé :D

Thông tin:

Chế by: Dang0123
Vui lòng không xóa dòng bản quyền và textlink cuối trang
Cảm ơn rất nhiều

Demo ảnh:

[Đóng góp] Share trang chủ auto cập nhật ver 1 RkZPgGC
[Đóng góp] Share trang chủ auto cập nhật ver 1 X0ylBRJ

Demo online: http://www.plusvn.net/h43-trang-chu

Code sử dụng feed rss nhé @@~

Cách làm:

tạo một html mới

Title: ghi gì cũng dc
Use this page as homepage ? chọn Có

Code:
Spoiler:

Chú ý mấy chỗ /feed/?f=4 /feed/?f=8 /feed/?f=35 thay thành id chuyên mục của bạn :v
  Bài viết hay nhất2
Style đẹp đấy :-s like
  Bài viết hay nhất3
Code để vào Spoiler. Rất bừa bộn, không đúng chuẩn W3C.
  Bài viết hay nhất4
Mình share cho nhữg người hok biết làm thôi còn các pro biết làm thì đừg nói kiểu đó. chuẩn w3c à forum pro có chuẩn chưa? thử check đi mình cá là trên duới 100 error đấy.mình hok biết viết code như pro,tự biết là code sắp xếp lung tung nhưg làm dc vậy là mìh mừg lắm r. bớt ném gạch dùm.
  Bài viết hay nhất5
bỏ cái dòng design by... dưới cuối đi bạn .style lấy của ng khác mà , nếu để thì để tên ngta , k thì xóa luôn còn hơn tự chèn tên mình vào ,mong bạn có thêm nhiều đóng góp nữa cho cộng đồng Fm .
  Bài viết hay nhất6
méo có chê bai gì đâu mà dang0123 làm méo buồn quá [Đóng góp] Share trang chủ auto cập nhật ver 1 ZxRIxZc
Giờ góp ý một cái nhỏ: dùng code beautifier để làm đẹp code lại cho nó dễ nhìn :3
  Bài viết hay nhất7
Nói chuyện có duyên chút nhé! Dù gì cũng phải sắp xếp code lại cho gọn, chứ js thì vứt cục này cục kia nhìn ức chế bỏ bố đi được.
  Bài viết hay nhất8
dang0123 wrote:Mình share cho nhữg người hok biết làm thôi còn các pro biết làm thì đừg nói kiểu đó. chuẩn w3c à forum pro có chuẩn chưa? thử check đi mình cá là trên duới 100 error đấy.mình hok biết viết code như pro,tự biết là code sắp xếp lung tung nhưg làm dc vậy là mìh mừg lắm r. bớt ném gạch dùm.
có ai ném gạch đâu, cái đó là góp ý thôi mà @@ -_-
có vẻ khó chịu với các góp ý "khác khen" thì phải
t chả có ý kiến gì, có like cái đầu đấy :)
cố gắng hoàn thiện hơn từ các góp ý là đc mà :)
  Bài viết hay nhất9
Đẹp đấy, mà slideshow đầu tiên cũng có thể dùng rss để làm.
Thông tin bài viết (tác giả, thời gian, chuyên mục) sai rồi, xem lại nhé!
Định dạng lại thời gian https://devs.forumvi.com/t85-gist-dinh-dang-ngay-gio-viet-nam?showpost=p473
  Bài viết hay nhất10
http://www.kenhgame8.com/ toi thì lam don giãn hon oq t'y chũ topice à
  Bài viết hay nhất11
Khen chê thì quan trọng gì @@~

còn cái slidebar lúc đầu em cũng tính làm rss luôn nhưng thôi. feed nhiều quá lỡ dính request limit thì khổ (^^^)
  Bài viết hay nhất12
dang0123 wrote:Khen chê thì quan trọng gì @@~

còn cái slidebar lúc đầu em cũng tính làm rss luôn nhưng thôi. feed nhiều quá lỡ dính request limit thì khổ (^^^)
khen chê gì đừq wtâm ai cần thì sài, mình cần góp ý chứ đừng nghe họ phán :v, tôi chúc ông ngày càn ra nhiều cái hay cho Punbb
  Bài viết hay nhất13
Style như Blogger nhỉ ?
  Bài viết hay nhất14
You cannot reply to topics in this forum