[Góp ý] Thêm phần chuyển ngôn ngữ

Bài viết hay nhất1
Mình thấy lâu lâu trong DEVS xuất hiện mấy người nước ngoài . Như vậy DEVS nổi tiếng quá còn gì. Nhằm cho mấy bạn đó ko tốn công phải trans = google thì sao mình ko thêm phần chuyển ngôn ngữ sang English cho họ nhỉ?
  Bài viết hay nhất2
Ai sẽ dịch, ai sẽ cập nhật? hỗ trợ?
Dùng tiếng Anh thì help fm tốt hơn, mình không kham đc.
  Bài viết hay nhất3
e nhớ hồi trước kazuto có làm cái thanh chuyển ngôn ngữ ở dưới ấy, em có lưu lại nhưng giờ xóa mất rồi..
  Bài viết hay nhất4
Dùng google chrome dịch nguyên trang cho lẹ.
Devs quá nổi tiếng mình qua các diễn đàn nứơc ngoài thấy người khác share các tuts của devs nữa mà.
  Bài viết hay nhất5

doremon110 wrote:e nhớ hồi trước kazuto có làm cái thanh chuyển ngôn ngữ ở dưới ấy, em có lưu lại nhưng giờ xóa mất rồi..

Tào lao ông ơi :))) Đi RIP ở đâu về xong cái gì cũng bảo của mình là sao :)))
  Bài viết hay nhất6

KirigayaKazuto wrote:
doremon110 wrote:e nhớ hồi trước kazuto có làm cái thanh chuyển ngôn ngữ ở dưới ấy, em có lưu lại nhưng giờ xóa mất rồi..

Tào lao ông ơi :))) Đi RIP ở đâu về xong cái gì cũng bảo của mình là sao :)))
đâu biết rip đâu :))
nhớ rõ ràng rum ICE-FOX xưa có mà == lâu rồi..
  Bài viết hay nhất7
Có cái mông ấy -_- IceFox không có bộ chuyển đổi ngôn ngữ nhé. Hồi còn xôm vụ đó ta cũng chẳng care nữa chứ làm.
  Bài viết hay nhất8

KirigayaKazuto wrote:Có cái mông ấy -_- IceFox không có bộ chuyển đổi ngôn ngữ nhé. Hồi còn xôm vụ đó ta cũng chẳng care nữa chứ làm.
nhưng mà có vụ chuyển giao diện nhỉ?
  Bài viết hay nhất9
bên hocmai.diendan có cái chuyển qua tiếng anh ^^ nhưng chỉ là những cái cố định thôi, còn nếu muốn cho nó thành tiếng anh hết có lẽ forum của mình phải chèn gô gồ dịch vào để làm chuyện dịch thoi
  Bài viết hay nhất10

Kelvin_Kingleon wrote:bên hocmai.diendan có cái chuyển qua tiếng anh ^^ nhưng chỉ là những cái cố định thôi, còn nếu muốn cho nó thành tiếng anh hết có lẽ forum của mình phải chèn gô gồ dịch vào để làm chuyện dịch thoi

Nếu như làm vậy thì trong UPC có sẵn rồi.
  Bài viết hay nhất11
cho em hỏi UPC là cái gì vậy ^^
  Bài viết hay nhất12
User Control Panel
  Bài viết hay nhất13
You cannot reply to topics in this forum