[Thùng rác] Viết tin nhắn lên tường nhà

The author of this message was banned from the forum - See the message
  Bài viết hay nhất2
Bạn vào: ACP > Quản lý người dùng & Quản lý nhóm > Quản lý người dùng > Profiles > General options > Tabs to display : Visitor messages > Check vào
  Bài viết hay nhất4
Mình khá chắc chắn [Only admins are allowed to see this link][Only admins are allowed to see this link] là một -_-
  Bài viết hay nhất5
[Only admins are allowed to see this link]
Zzbaivong wrote:Mình khá chắc chắn [Only admins are allowed to see this link][Only admins are allowed to see this link] là một -_-

Cùng chung suy nghĩ với huynh. Cách nói chuyện và cái tên khó mà làm cho người khác không liên tưởng tới thánh ấy. ^^
  Bài viết hay nhất8
webhuy1993 wrote:[Only admins are allowed to see this link]
Zzbaivong wrote:Mình khá chắc chắn [Only admins are allowed to see this link][Only admins are allowed to see this link] là một -_-

không phải , tài khoảng đó của em không có tạo , thì tại sao lại có , forum sale52.cf là của em , em chỉ có 2 cái tài khoảng đó là :
[Only admins are allowed to see this link] , vs lại [Only admins are allowed to see this link] thui , chỉ có 2 cái nha [Only admins are allowed to see this link] , còn sale52 thì không pk

1. Nói thật nha, những gì mà bạn nói và thễ hiện quá giống tên huy kia.
2. Chả ai rảnh rỗi đi giả mạo người khác như bạn nói.

Cho nên nó khiến mọi người không hoài nghi 2 người là 1. Vì cả 2 đều có bệnh hoang tưởng giống nhau quá mà. Trong 1 forum mà liên tiếp có 2 kẽ bị hoang tưởng liệu bạn có tin hay không? ^^
  Bài viết hay nhất9
banhuy52 wrote:[Only admins are allowed to see this link] không phải là của em , [Only admins are allowed to see this link] kiểm tra lại , mắc công sau này có gì forum e chịu hết
Sao lại phủ nhận 2 acc clone của mình nhứ thế chứ?
Tạm cho acc này sống, đừng phạm luật đấy, nếu đi là đi mãi mãi.
  Bài viết hay nhất11
Ít ra thì tài khoản [Only admins are allowed to see this link] chưa có vết đen nào, còn 2 acc clone kia mình tiễn hộ bạn rồi.
Nói đến đây thôi nhé, đừng làm trò nữa.
  Bài viết hay nhất12
You cannot reply to topics in this forum