[Hỏi đáp] Loại bỏ thuộc tính rel=‘nofollow’ trong thẻ <a rel=” “> đối với External Link

The author of this message was banned from the forum - See the message
  Bài viết hay nhất2
trước mình cũng tìm hiểu rùi :( chắc ko được đâu, giờ seo hướng tới content đi bạn, mấy giá trị no vs do giờ không quan trọng nữa đâu. chỉ hướng tới 1 phần thôi
  Bài viết hay nhất4

ZuniThoang wrote:
the_dav wrote:trước mình cũng tìm hiểu rùi :( chắc ko được đâu, giờ seo hướng tới content đi bạn, mấy giá trị no vs do giờ không quan trọng nữa đâu. chỉ hướng tới 1 phần thôi
Xu hướng SEO 2015 tập trung chủ yếu vào Nội dung, nội dung đả được đưa lên vị trí số 1 nhưng backlink vẫn là tiêu chí quan trọng để đánh giá chất lượng website, diễn đàn raovat của mình có Pr4, nhiều thành viên cứ năn nỉ để dofollow để chạy link ở chữ ký nên mới phải tìm cách ... khổ lắm. mặc dù bây giờ mình đã dùng diễn đàn Xenforo làm diển đàn raovat chính nhưng vẫn phải phát triển 2 cái diễn đàn của forumotion, một cái là Raovat, cái kia là Tổng hợp: Teen Việt.
Thực sự mà nói khi nghèo thích dùng fm, giờ giàu rồi :D chuyển sang dùng thể loại khác trước mắt có vẻ đắt đỏ nhưng tính ra lại rẻ hơn dùng fm, SEO lại thân thiện. Tốn ít công sức.

==! dù no hay do thì backlink vẫn về thôi ==!. cái mình e ngại ở đây là nếu sử dụng quá nhiều forumvi thì nó sẽ có trùng ip mà thôi. ==! site của bạn là gì vậy
  Bài viết hay nhất6

ZuniThoang wrote:
Code:
http://forum.matnau.vn/

Mới tậu mất 5 củ, đắt hơi so với tiền bỏ quảng cáo ... cho forumotion một tí

mình chưa biết site này có gì mà đến 5 củ @@. đây cũng ko phải site cũ cũng sắp hết hạn đến nơi rồi ==!
giao diện thì ko chuẩn seo, ngay cái trang chủ cũng để kiểu kia ==! thế bạn định seo kiểu gì cho web này
  Bài viết hay nhất8
Ngày đăng ký: 19-05-2014
Ngày hết hạn : 19-05-2015

domain thì giờ cứ cho 350k. thôi cho thêm thành 400k cho sướng nhé
host thì cho bạn hẳn 100k/tháng. gộp vào còn không đến 3 triệu thế bạn mua kiểu gì mà hơn 5 triệu
  Bài viết hay nhất11

ZuniThoang wrote:Mới cả bạn đừng nhìn vào giao diện mà đánh giá SEO, mình dùng nguyên giao diện mặc định đấy, hơi thô so với Vbb nhưng cấu trúc đều Ok hết. 
Có thể do bạn nhìn forum của fm wen mắt rồi nên thấy nó thô, có thời gian mình sẻ chỉnh sửa lại.

mình đâu có đánh giá bừa đâu . mình cũng là người làm seo, số từ khóa mình seo dc cũng ko dưới 100 từ. Theo mình thì là thế thôi, chắc kinh nghiệm mình chưa đủ để nhận ra :3 thôi ko spam nữa. chúc bạn seo tốt :3
  Bài viết hay nhất13
Vấn đề chính đã giải quyết từ post thứ 2, chỉ có 2 SEOer đang lãm nhãm lạc đề thôi.
  Bài viết hay nhất15
ZuniThoang wrote:2 ae mình nhai mất chục reply mà cuối cùng vấn đề Chính vẩn chưa được giải quyết được tí nào, hay là sang hotroFm chém tí :D

hotrofm mình bỏ xó rùi thi thoảng vào cho cái link vào thôi :v
rảnh ae trao đổi seo thì vào đây naz
https://www.facebook.com/viet.dang.18
  Bài viết hay nhất16
@ZuniThoang Cho cái gì đó liên lạc đê , ib không bao giờ thấy tl :(
  Bài viết hay nhất18
You cannot reply to topics in this forum