[Thùng rác] Vâng, bọn láo bên teenvi lòi mặt chuột

Bài viết hay nhất1
Tình hình là qua bên nó xem thế nào...Thấy nó lôi bài của mình ra nói xấu[Only admins are allowed to see this image] Mẹ nó, nó post 18+ ko sao, mình post nó lôi ra phê phán là này nọ...Má, cái 4rum đó như 18+ rồi, mà làm như là trong trắng lắm, xin phép nhổ 1 bãi nước bọt vô đó cái [Only admins are allowed to see this image]
Và, sau khi đăng cảnh báo rip skin DEVS, nó lập tức del bài [Only admins are allowed to see this image]
Rồi ban nick [Only admins are allowed to see this image]
For the reason : Liên tục vi phạm quy định diễn đàn: đăng bài với nội dung khiêu dâm phản cảm, dùng lời lẽ thô tục xúc phạm các thành viên khác hết lần này đến lần khác, đã cảnh báo rất nhiều lần + ban nick mà không sửa đổi. Tài khoản Edo bị khóa vĩnh viễn [Only admins are allowed to see this image]
Rồi ban IP luôn :v
Đã report xong :))
Láo thật cơ đấy [Only admins are allowed to see this image]
  Bài viết hay nhất2
làm mà còn chối ==" nhục nhã hết sức
  Bài viết hay nhất3
ý ta nói là tụi nó đăng mà còn phán xét người khác. Mà tui đăng là lúc đó nó cho đăng nên đăng 1 list. biết thế đăng rồi report cho xong [Only admins are allowed to see this image]
  Bài viết hay nhất4
Nói chúng forum ai náy lo :D quan tâm làm gì rồi qua chọc phá người ta chi ^^ !  FM thì chí 1 khúm mà cứ đấu đá nhau làm gì   trong khi đó mấy bạn toàn là những người ngoài cuộc nhĩ ? bàn tán làm gì ? chĩ admin baivong mới có quyền nói thui ! mấy bạn cũng rảnh thiệt !

P/s : tôi không bênh vực cho ai hết ! nhưng ai không liên quan thì sía vô làm gì cho mệt thế ? nói người ta húa ? khác nào mấy bạn củng hùa theo :)
  Bài viết hay nhất5
Chắc bác cũng làm gì nên mới bị khóa chứ vào lập topic mới không liên quan đến vụ này thì đâu bị sao đâu. Mấy vụ ăn cắp bản quyền thì ai là "bị hại" thì tố cáo thôi chứ cần gì mấy bạn làm cho sự việc căng ra thế?
  Bài viết hay nhất6
Nói như mấy cụ: Chờ được vạ thì má đã sưng -_-
  Bài viết hay nhất7
thôi đó là quyền lợi của anh vong, nhưng mình chỉ biết nói tụi nó thôi, thôi thì để cho êm chuyện, đây đâu phải là forum duy nhất rip skin của devs đâu, ngồi đó report rồi tụi nó cũng chả ngó ngàng gì tới, đôi khi tụi nó thấy mình đã lập được chiến tích hổng chừng, tụi nó chai lì thêm
  Bài viết hay nhất8
Thay vì đi quấy rối thế về phát triễn cho forum mình hoặc tập viết code đi ^^ !
  Bài viết hay nhất9
[Only admins are allowed to see this link]
AnChina wrote:Thay vì đi quấy rối thế về phát triễn cho forum mình hoặc tập viết code đi ^^ !

Vote cho bác 1 phát.. bác làm em có động lực quá
  Bài viết hay nhất10
[Only admins are allowed to see this link]
sonlapro wrote:[Only admins are allowed to see this link]
AnChina wrote:Thay vì đi quấy rối thế về phát triễn cho forum mình hoặc tập viết code đi ^^ !

Vote cho bác 1 phát.. bác làm em có động lực quá

:D Chúc bạn thành công trên con đường làm FM ^^
  Bài viết hay nhất11
mình xin up lên là mới thấy com này
Nói để ae biết thôi mà kệ mẹ nó đê thằng edo - doremon10 bên devs ngày ngày nói xấu teenvi
K biết các ad teenvi nghĩ sao chứ em cũng k rảnh bàn về thằng này nữa tốn hơi nhân tiện báo cáo vụ bên devs

Được cái anh baivong ad bên đó gần 30 chục tuổi mà còn ùa theo mấy thẳng trẩu tre 14-15 tham gia nói chém giỏ ảo tùng chảo, cả cái forum hỗ trợ fm mà toàn thấy bọn con nít nấc cấc nhảm nhí
Giúp đỡ mem làm fm thì éo thấy đâu mà toàn thấy vào mấy topic kia chém gió kể từ ad đến bọn men thi nhau rủ report bản quyền skin thế nọ thế chai, lại còn cái kiểu cứ đào mả bài viết nói về teenvi nên mà bốc phét
Mới thấy topic ẩn khỏi bảng thống kê thì lại có nick mới nhảy vào up nó lên kiểu đào mộ t thiết nghĩ mấy nick đó là do baivong lập để up topic nên cho mem có chủ đề chém gió
Devs nghèo nàn bài viết mới thế nên có mấy chủ đề của thằng trẩu edo - doremon10 tạo làm devs nhộn nhịp thêm đáng kể
Ps: anh hùng bàn phím vkl
Anh em hãy kệ mẹ mấy thằng óc lợn bên devs đó tự biên tự diễn như một diễn viên hài kịch thực thụ chúng ta sẽ là những khán giả ngồi xem chúng múa dối
nếu chú @theboys nói zzbaivong cao lão còn hù theo bọn trẻ ranh kia :v thì chú gọi nó bằng thằng cho lẹ gọi bằng anh cho bẩn miệng :/
theo mình đoán ngoài mặt baivong cảnh cáo là thằng nào đào mả topic nên :v thì ban nhưng thực chất mấy nick đào mà đều do nó lập ra (nhìn số bài viết toàn nick mới)
nếu nó thực sự k muốn ai đào mả topic đó :v thì chỉ cần khóa topic là được nhưng nó đâu làm vậy :D anh thề chú zzbaivong mong có người đào mả topic nói về tv còn hơn mong cơm bữa chú cứ vào devsfm theo dõi tình hình rồi xem
đây 99% là do zzbaivong thù teenvi vụ skin (y)  bản chất của zzbaivong chỉ bộc lộ khi k kiếm được đồng tiền từ fm
cái thằng doremon10 dặt dẹo luôn hóng có thằng vô topic nó lập đào mả rồi thêm mắm thêm muối đến chối :D nguyên bộ sâu bỏ devsfm lảm nhảm mất hàng trăm reply khơi nguồn topic nói xấu teenvi dot com là thằng doremon10 và kết thúc cũng là thằng doremon10 :D

Nguồn: [Only admins are allowed to see this link]

Thật éo nhịn được cười =))
Ko biết đứa nào adua theo lập nick spam forum nó nó tưởng mình =)) mẹ nó :))
P/s: cái teenvi.com die mẹ nó rồi :))
  Bài viết hay nhất12
Vừa ăn cắp vừa la làng -_- Đúng là trẻ con, kiểu gì cũng ráng nghĩ ra mà nói cho được -_-
  Bài viết hay nhất13
You cannot reply to topics in this forum