[Hỏi đáp] Nhờ lấy code từ link js

Bài viết hay nhất1
Mình muốn lấy đoạn code của link này về dùng http://goo.gl/d8r6bJ nhưng khi truy cập thì code dính chùm vào nhau > không dùng được.
Có ai biết cách lấy code của link trên thì giúp hộ mình với :)

Thx vì đã ghé thăm topic.
  Bài viết hay nhất2
Thường thì copy js của người khác bỏ vào forum đang dùng thì nó không động đâu...nhiều hàm nó cần plugin hoặc thành phần trong trang nó mới hoạt động. 1 hàm bị lỗi -> nguyên script bị lỗi. Làm như bạn giống như copy phần mềm bên windows rồi đem qua mac xài.
  Bài viết hay nhất3

Zero wrote:Thường thì copy js của người khác bỏ vào forum đang dùng thì nó không động đâu...nhiều hàm nó cần plugin hoặc thành phần trong trang nó mới hoạt động. 1 hàm bị lỗi -> nguyên script bị lỗi. Làm như bạn giống như copy phần mềm bên windows rồi đem qua mac xài.
Nhưng đây là js của trình xem ảnh fancy box mà.
  Bài viết hay nhất4

anhdaodaica1 wrote:
Zero wrote:Thường thì copy js của người khác bỏ vào forum đang dùng thì nó không động đâu...nhiều hàm nó cần plugin hoặc thành phần trong trang nó mới hoạt động. 1 hàm bị lỗi -> nguyên script bị lỗi. Làm như bạn giống như copy phần mềm bên windows rồi đem qua mac xài.
Nhưng đây là js của trình xem ảnh fancy box mà.
Cái này tách ra lỗi ngay
Mình thử 1 lần rồi bạn
  Bài viết hay nhất5
js trên của bạn là trình xem ảnh + video + đăng nhập + tin nhắn mới bằng fancybox..không biết bạn lấy cái j :-ss
  Bài viết hay nhất6

hanphong wrote:js trên của bạn là trình xem ảnh + video + đăng nhập + tin nhắn mới bằng fancybox..không biết bạn lấy cái j :-ss
Tất cả, còn không thì ảnh + tin nhắn thôi cũng được bạn à :D
  Bài viết hay nhất7
@hanphong Dùng pastebin để lưu code dài, chỉ cần dẫn link vào bài viết, nó sẽ tự chuyển về Iframe Embedding.
  Bài viết hay nhất8
Tks Admin....
chủ topic thử xem....Trc kia bên Fmvi Admin cũng có viết bài hướng dẫn làm facybox đó...bạn tìm thử xem...
http://pastebin.com/VByVxZ7P
  Bài viết hay nhất9
You cannot reply to topics in this forum