[Hỏi đáp] thay button thành tên Nick khi click vào

Bài viết hay nhất1
Vì vấn đề và dự án về shop pet nên hiện đang thắc mắc có ai có code thành viên click vào button đó sẽ tự động hiện tên Nick hoặc tự thay button đó thành tên Nick của thành viên vừa bấm..... Có ai biết ko ạ!!!!!
  Bài viết hay nhất2
Code:
<script>$('button').click(function(){$(this).replaceWith(_userdata["username"]);});</script>
  Bài viết hay nhất3
Cảm ơn anh, nhưng nó ko thể hiện cả url lí lịch và màu nick hả anh
  Bài viết hay nhất4
Ơ thì chỉ yêu cầu đổi thành tên thành viên thôi chứ đâu yêu cầu màu và link :v
Code:
<script>$('button').click(function(){$(this).replaceWith('<a href="/u'+_userdata["user_id"]+'">'+_userdata["username"]+'</a>');});</script>
  Bài viết hay nhất5
Hi Hì, tks anh nhiều ạ :*
  Bài viết hay nhất6
Có 1 vấn đề là cái button ấy khi thành viên click nó ko dữ nguyên, tải lại trang đó thì cái button trở về như cũ, ko hiện thành viên nữa, anh có cách nào giúp em giải quyết phần này ko ạ
  Bài viết hay nhất7
Code:
<script>
 $('button').click(function(){
   $(this).replaceWith('<a href="/u'+_userdata["user_id"]+'">'+_userdata["username"]+'</a>');
   my_setcookie("thaynick", "dathay", true);
 });
 if (my_getcookie("thaynick") == "dathay"){$('button').replaceWith('<a href="/u'+_userdata["user_id"]+'">'+_userdata["username"]+'</a>');}
</script>
  Bài viết hay nhất8
@NCat: if nằm ở đâu mà lại có $(this) rồi?
  Bài viết hay nhất9
@KirigayaKazuto : Nhầm :v
  Bài viết hay nhất10
gặp thêm vấn đề là em 1 click có 1 button thôi mà những button khác cũng lưu tên em lun ( button khác có chức năng y chang)
  Bài viết hay nhất11
Thay selector vào, tại vì roseila nói là click vào button cho nên méo cứ để selector là button thôi, thành ra bao nhiêu cái button có trong trang đó là chuyển thành tên nick hết :v
thay vì để <button></button> chuyển thành <button class="SELECTOR NÈ"></button>, khi đó đổi $('button') thành $('.SELECTOR NÈ')
  Bài viết hay nhất12
Xin lỗi đã làm phiền anh nhiều, em đã đổi và nó vẫn như thế TT^TT
  Bài viết hay nhất13
Thôi mệt quá, link forum và nicktest nếu cấm truy cập cái nào
  Bài viết hay nhất14
You cannot reply to topics in this forum