BẠn thường đánh giá chỗ nào đầu tiên của 1 cô gái[ 25 phiếu ]

• tóc
    0%
    0
  • mắt
    28%
    7
  • mũi
    0%
    0
  • miệng
    0%
    0
  • khuôn mặt
    12%
    3
  • dáng người
    0%
    0
  • tay
    0%
    0
  • bàn tay
    0%
    0
  • chân
    0%
    0
  • bàn chân
    8%
    2
  • eo
    0%
    0
  • vòng 1
    32%
    8
  • vòng 2
    0%
    0
  • vòng 3
    4%
    1
  • cử chỉ
    4%
    1
  • khác
    12%
    3

You are not connected. Please login or register

[Quán bar] Khi nhìn một người con gái , bạn thường nhìn gì đầu tiên

Bài viết hay nhất1
Thường khi đi ngoài đường thì ai chằng liếc nhìn nếu thấy 1 cô gái đẹp , cũng không ít lần phải nhìn 1 nàng uggo .nhưng nói tóm lai thương khi nhìn 1 nàng nào bất kể xấu đẹp các bác thường nhìn chỗ nào đầu tiên vote cho ý kiến giống bạn , và cho biết lí do , nếu có ý kiến khác cũng ghi ra luôn các bác êy.

em thì em thường nhìn vào bàn chân hoặc bàn tay đầu tiên khi nhìn 1 cô gái các bác ạ , lí do thì để bàn với các bác ở dưới sau =)) .cùng chia sẻ suy nghĩ đi các bác . đa số là gay nên k có gì phải ngại :v
  Bài viết hay nhất2
ligerv wrote:Thường khi đi ngoài đường thì ai chằng liếc nhìn nếu thấy 1 cô gái đẹp , cũng không ít lần phải nhìn 1 nàng uggo .nhưng nói tóm lai thương khi nhìn 1 nàng nào bất kể xấu đẹp các bác thường nhìn chỗ nào đầu tiên vote cho ý kiến giống bạn , và cho biết lí do , nếu có ý kiến khác cũng ghi ra luôn các bác êy.

em thì em thường nhìn vào bàn chân hoặc bàn tay đầu tiên khi nhìn 1 cô gái các bác ạ , lí do thì để bàn với các bác ở dưới sau =)) .cùng chia sẻ suy nghĩ đi các bác . đa số là gay nên k có gì phải ngại :v
Em thì em nhìn mắt đầu tiên, nhìn vào ánh mắt ng cô gái đẹp sẽ biết tâm lý và suy nghĩ cô ấy đang thế nào và quan trọng là có thể nháy mắt đưa tình ngay rất thuận tiện :))
  Bài viết hay nhất3
Tất nhiên là vòng 1, đơn giản vì đây là "thắng cảnh" mà ko thằng đàn ông (đích thực) nào "bỏ qua" ngay từ lần gặp đầu tiên. Mặc dù việc thích "show hàng" hay ăn mặc kín đáo ko nói lên tất cả tính cách của 1 người con gái nhưng để giúp ta hiểu đc 1 phần nào đó thì "dư sức qua cầu", nhất là trong lần gặp đầu tiên. Vì nếu có là loại phụ nữ thích ăn chơi mà biết ăn mặc kín đáo, đoàng hoàng khi gặp ng` lạ thì chả phải đã "ngoan" lắm rồi sao. ;))
  Bài viết hay nhất4
Tất nhiên phải nhìn bàn chân rồi, lúc đó cô ấy sẽ... mà thôi, để nói sau vây. :3
The author of this message was banned from the forum - See the message
  Bài viết hay nhất7
Nhìn cái mặt đầu tiên. Sau đó nhìn áo quần đang mặc. Cuối cùng là nhìn ngực, những chỗ nhạy cảm :))
  Bài viết hay nhất8
Ánh mắt nói lên tất cả ==> nhìn mắt đầu tiên :3 --> mặt --> tóc --> cử chỉ --> cách nói năng
Phẩm chất của người con gái không liên quan tới chỉ số 3 vòng ==> không quan tâm :v
Thông thường những người chỉ để ý mấy cái số đo 3 vòng của con gái là những thằng ăn cháo đá bát, thích mỗi bề ngoài, khi nào teo héo là đá đi rồi kiếm đứa khác -_-
  Bài viết hay nhất9
á theo tớ là cách ứq sử của ng` đấy :) -> ngực mông thì thằq nào k nhìn :v
  Bài viết hay nhất10
toàn các chuyên gia phân tích :D
e thì nhìn ngực -> mông -> mặt -> dáng người
  Bài viết hay nhất11
Mắt: Thanh niên mơ mộng / Sở khanh điển hình
Khuôn mặt: Thanh niên chính trực / Có xu hướng gay hóa
Bàn chân: Thanh niên gian xảo / Baka mode
Vòng 1: Thanh niên điển hình / Kẻ thực dụng
Khác: Thanh niên e thẹn / Lê Văn Luyện detected
  Bài viết hay nhất12
Theo mền là cừ chỉ mới đến dáng người :3
  Bài viết hay nhất13
Zzbaivong wrote:Tất nhiên phải nhìn bàn chân rồi, lúc đó cô ấy sẽ... mà thôi, để nói sau vây. :3
Để cô ấy sẽ nhìn xuống chân cô ấy và mình sẽ tha hồ nhìn ngực mà không bị phát hiện

Zzbaivong wrote:Mắt: Thanh niên mơ mộng / Sở khanh điển hình

Không biết các bác thế nào chứ e là e chọn khác
khác ở đây là : Nhìn xem có thằng nào đi theo nó không, nếu con đó xấu mà vẫn có thằng đi theo thì thấy tội nghiệp thằng đó, còn nếu con đó đẹp mà có thằng theo bên thì chắc là anh nó hoặc cha nó hoặc osin của nó, nếu nó xấu mà đi 1 mình thì kệ mẹ nó, nếu nó đẹp mà đi 1 mình thì quay về nhìn chân
  Bài viết hay nhất14
ếu , e nói là cái nhìn đầu tiên với hầu hết mọi ng con gái , chứ đâu phải chỉ gái đẹp điện nước đầy đủ không đâu mà hầu như các bác đều nghiên về hướng đó nhỉ .
@Hungkoy.mct : bác mơ mộng qáu hay đang dối lòng nhỉ , mấy e tween bây giờ đả biết làm đẹp rồi , toàn contaclen bác mà nhìn thì k biết đánh giá dc gì nữa =))
@ anhdaodaica1 , conchinchienchien , lasperpen ,LilKhang1994.... đàn ông đích thực là phải thích đực . hân hạnh tại trợ dầu ăn cho các bác đi trồng cây .
@Ncat : méo chắc hội trưởng đảng Future Alert :v
@anhoang_qn : bác quá đúng với lời bác vong nhận xét luôn bác nhỉ
@baivong : bác k biết giống ek nhỉ , nuhng7 lí do e nhìn bạn chân đơn giản hơn nhiều chứ chả phức tạp như bác giải thích ( E k phải biến thái đâu @@ )
  Bài viết hay nhất15
Zzbaivong wrote:Mắt: Thanh niên mơ mộng / Sở khanh điển hình

Mất hứng vãi đét :v Cơ mà mình là mình nhìn khách sạn đầu tiên :3
  Bài viết hay nhất17
Thím Gang chưa đủ tuổi nhá :v
  Bài viết hay nhất18
Nhìn cộng lông chym bí ẩn của cô ý ;))
  Bài viết hay nhất19
hiện tại mắt và vòng 1 đag có số phiếu bầu ngang nhau, ae bình chọn để quyết định nào 8|
  Bài viết hay nhất20
phutu bậy bạ quá :v Hình như vòng 1 đang nhiều nhất thì phải, dê vl :v
  Bài viết hay nhất22
Mắt dẫn đầu 8)
@Gang : 15 tuổi là đủ rồi
  Bài viết hay nhất23
Nhìn vòng 3 hấp dẫn nhưng khi chạm vào làn da ý thì vòng 1 sướng hơn ^^
  Bài viết hay nhất24
Vãi cả phutu :3 bác là trai phải ko, avartar em nào xinh đẹp thế kia :v , làm những điều ở trên với bé đó chưa :3 , :fb91:
  Bài viết hay nhất26
You cannot reply to topics in this forum