[Hỏi đáp] CSS Buttons

Bài viết hay nhất1
Làm sao để CSS những buttons như reply, post bài mới, ... Mình đã xem vài tut nhưng nó không có hiện button khi bài viết đã bị khóa. Làm sao để khi bài viết bị khóa thì nó hiện button ''Đã khóa''. Mình sử dụng PunBB
  Bài viết hay nhất2
CSS những buttons như reply, post bài mới
k hiểu dòng đó - đâm ra k hiểu bạn hỏi cái gì luôn
có phải ý bạn là giống như devs khi 1 bài viết nào đó sau khi đc giải đáp sẽ mất hết button và kèm theo dòng chữ đã giải đáp trong bài @@
  Bài viết hay nhất3
Không phải bạn à, là nút gửi bài mới và nút trả lời bài viết ấy. Ví dụ khi mà thread bị khóa thì cái nút css đó nó cũng hiện lên là đã khóa
[Hỏi đáp] CSS Buttons G6HNmnP
Như button đã khóa trong ảnh ấy ! Thanks bạn
  Bài viết hay nhất4
ACP [Hỏi đáp] CSS Buttons H2-breadcrumb-arrow Display [Hỏi đáp] CSS Buttons H2-breadcrumb-arrow Pictures and Colors [Hỏi đáp] CSS Buttons H2-breadcrumb-arrow Pics management [Hỏi đáp] CSS Buttons H2-breadcrumb-arrow Mã mở rộng [Hỏi đáp] CSS Buttons H2-breadcrumb-arrow Buttons [Hỏi đáp] CSS Buttons H2-breadcrumb-arrow Bài viết mới [đã bị khoá] thêm link ảnh button khi bị khoá vào
  Bài viết hay nhất5
anhoang_qn wrote:CSS những buttons như reply, post bài mới
k hiểu dòng đó - đâm ra k hiểu bạn hỏi cái gì luôn
có phải ý bạn là giống như devs khi 1 bài viết nào đó sau khi đc giải đáp sẽ mất hết button và kèm theo dòng chữ đã giải đáp trong bài @@

có thể HD em cái này không ạ ? đang cần mà ngại post bài :)
  Bài viết hay nhất6
You cannot reply to topics in this forum