[Quán bar] Các bác vào chúc mừng e phát

Bài viết hay nhất1
Hôm nay là sinh nhật của e - mà hổng có ai biết hết - mấy con ghệ cũ nó cũng chả nhớ - chắc là ghệ đểu - bạn bè thì ở xa - chả đi đâu đc - các bác vào chúc mừng sinh nhật e cho e bớt tủi thân cái :3 - tks các bác
  Bài viết hay nhất2
Thêm 1 bước xuống mồ nhé! :D
Sinh nhật vui vẻ! :3
  Bài viết hay nhất3
baivong wrote:Thêm 1 bước xuống mồ nhé! :D
Sinh nhật vui vẻ! :3
cảm ơn huynh - huynh chúc chất quá - cũng k biết đoạn đường đó còn xa hông - chắc là huynh cũng sắp về đích rồi á :3 :fb106:
  Bài viết hay nhất4
Chúc anh sinh nhật vui vẽ. Đẹp trai hơn cho gấu nó khỏi bỏ :v
  Bài viết hay nhất5
đệt chả lụa - sao k chúc a giàu hơn cho có nhiều em theo háhá
  Bài viết hay nhất6
Giau hơn gấu nó hốt hết cũng nghèo à , đẹp hơn thì giữ dc lun chớ anh. Nhân ngày sinh nhật của anh tặng anh mấy cái like nà.
  Bài viết hay nhất7
chúc mừng sinh nhật bạn nhé..Thêm 1 tuổi mới...nhiều thành công mới trong c/s,.công việc, cũng như trong t.i* :))
  Bài viết hay nhất8
Chúc anh Hoàng thêm tuổi mới nhá. Không biết anh thích hương vị nào tặng đại cái socola nhá :*

[Quán bar] Các bác vào chúc mừng e phát 2Q==
  Bài viết hay nhất9
chúc anh mau mau chóng lớn càng ngày càng giỏi giỏi giàu giàu gái gái nó theo tóm gọn chúc anhoang_qn 1 sinh nhật zui zẻ :P
  Bài viết hay nhất10
Chúc bác có gấu, có gấu nó viết code giúp :v, đến lúc có đám cưới bác lấy nó nhớ nói méo đến chúc đám cưới bác nhé :v

Vắt óc kiếm mấy cái có dấu sắc khó quá :v
  Bài viết hay nhất11
NCat wrote:Chúc bác có gấu, có gấu nó viết code giúp :v, đến lúc có đám cưới bác lấy nó nhớ nói méo đến chúc đám cưới bác nhé :v

Vắt óc kiếm mấy cái có dấu sắc khó quá :v
V~ bác :3
  Bài viết hay nhất12
nhìn tittle như tự kỉ @@
chúc bác sang tuổi mới tích cực ăn khoai để có 1 khuôn mặt V-line ( chẳng liên quan :v ) và hay ăn chóng lớn :D
  Bài viết hay nhất13
Chúc bác sơm sớm có bạn trai nhé :v
  Bài viết hay nhất14
You cannot reply to topics in this forum