Cách đăng bài viết đính kèm file

Bài viết hay nhất1
Các anh cho em hỏi cách thêm phần đính kèm file vào bài viết. Em đã vào attachments chỉnh yes và thông số lên 20Mb nhưng khi đăng bài không thấy phần đính kèm file vào bài viết. Em xin cảm ơn!
  Bài viết hay nhất2
Muốn đính kèm file thì phải sử dụng 1 trang web bên thứ 3 ví dụ như mediafire để upload và lưu trữ file sau đó đem cái link file cho vào bài viết
  Bài viết hay nhất3
Bạn kiểm tra lại temp xem có xóa mất phần đó đi không? Mà bạn điền 20 vô mấy cái ô đó thực chất chỉ có 20kb thôi, điền tối đa là 20480 kb nhé Cách đăng bài viết đính kèm file 1f600
  Bài viết hay nhất4

Boom ❤ wrote:Bạn kiểm tra lại temp xem có xóa mất phần đó đi không? Mà bạn điền 20 vô mấy cái ô đó thực chất chỉ có 20kb thôi, điền tối đa là 20480 kb nhé  Cách đăng bài viết đính kèm file 1f600

Có đính kèm file à???? Cách đăng bài viết đính kèm file 1f610
  Bài viết hay nhất5

kingofgame wrote:
Boom ❤ wrote:Bạn kiểm tra lại temp xem có xóa mất phần đó đi không? Mà bạn điền 20 vô mấy cái ô đó thực chất chỉ có 20kb thôi, điền tối đa là 20480 kb nhé  Cách đăng bài viết đính kèm file 1f600

Có đính kèm file à????  Cách đăng bài viết đính kèm file 1f610

Cách đăng bài viết đính kèm file IIt3zdO
  Bài viết hay nhất6
Cám ơn hai anh nhưng tăng lên 20MB thì cũng không đính kèm được chắt có lẽ phải sài trang lưu trữ thứ 3 vậy.
  Bài viết hay nhất7

knight_1909 wrote:Cám ơn hai anh nhưng tăng lên 20MB thì cũng không đính kèm được chắt có lẽ phải sài trang lưu trữ thứ 3 vậy.
Chắc do temp của bạn xóa mất phần này rồi Cách đăng bài viết đính kèm file 1f600
  Bài viết hay nhất8
You cannot reply to topics in this forum