[Quán bar] Gmail bị hack

Bài viết hay nhất1
Tình hình là cái gmail 4 năm của em bị hack rồi, nó đặt xác minh 2 bước, em đã trả lời mấy cái câu hỏi của thằng google mà nó bảo 3-5 ngày để lấy lại mật khẩu nhưng chờ mãi không được, em không biết phải làm thế nào để lấy lại nữa, mà cái gmail của em có cái gì đâu mà hack .... ức quá ... bất lực...., nó hack luôn cả nick face nữa mà không có cách nào để lấy lại... đau lòng
  Bài viết hay nhất2
èo, gmail của mình cũng bắt xác minh 2 bước, do dạo trước đặt sdt ba xạo nên xác nhận ko được, vứt xó luôn  [Quán bar] Gmail bị hack 1f602 nên giờ xài hotmail
  Bài viết hay nhất3
Bạn có cách gì cứu vớt tình thế không
  Bài viết hay nhất4

kingofgame wrote:Bạn có cách gì cứu vớt tình thế không
tui đành chịu bác à, dù sao cũng không giữ cái gì quan trọng nên vứt cũng được  [Quán bar] Gmail bị hack 1f60f, mà bác chắc có đt nên xác minh được chứ ha, trước kia còn bỏ qua xác minh đt được nên mới xài gmail, ai ngờ nó chơi một vố thế này thì bao nhiêu tin nhắn hangouts, email công việc của mình tuột hết T.T, đành phải nhắn lại,  [Quán bar] Gmail bị hack 1f612 
  Bài viết hay nhất5
Nó hack gmail nó hack luôn cả face [Quán bar] Gmail bị hack 1f621
  Bài viết hay nhất6
bị hack à, thế thì  [Quán bar] Gmail bị hack 1f611 bác lấy lại mật khẩu bằng đt đê, còn hack chuyên nghiệp thì [Quán bar] Gmail bị hack 1f61a ,nói chung mình cũng mù tech lắm, nếu ngta hack tớ thì chỉ biết ngồi thở dài chứ cũng chả biết sao [Quán bar] Gmail bị hack 1f605
  Bài viết hay nhất7

kingofgame wrote:Nó hack gmail nó hack luôn cả face  [Quán bar] Gmail bị hack 1f621
Không đặt mail zự fòng à?
  Bài viết hay nhất8
Giống t quá chú, mới bị hack gmail, nó đổi password, may là có cài số điện thoại và mail dự phòng nên lấy lại được gmail, tuy nhiên nó hack bà luôn cái face, nó đổi avt, up stt như đúng rồi, và vài tiếng ẻm xóa luôn cái nick đó, cho nên rút kinh nghiệm mấy chú xài face đừng xài gmail , xài điện thoại cho nó hạn chế, còn gmail nên bảo mật theo step mà google chỉ thì may ra còn lấy lại được nick, một phen hú vía [Quán bar] Gmail bị hack 1f61a
The author of this message was banned from the forum - See the message
  Bài viết hay nhất10

goes wrote:Hack cái gì google nâu không vào dùng thì họ ý khác tự xoá đi thôi, để còn dành  khoảng trống gmail đó cho người khác

P/S: thế mà cũng hỏi

->tui cứ vài ngày dùng 1 lần bác ạ, mà có mấy cái mail để cả đời có bị xóa ko
  Bài viết hay nhất11
You cannot reply to topics in this forum