[Hỏi đáp] Cách tắt chức năng quảng cáo trên forum

Bài viết hay nhất1
Mọi người ạ, tình hình là mình có một forum. Vì có dạo trước không có thời gian rảnh để quản lí trang nên mình đã không dùng nó đã nửa năm. Giờ mình vào sử dụng lại thì rất bực vì trang cứ vài phút thì tự động chuyển sang một trang quảng cáo khác. Liệu có cách nào khắc phục được vấn đề này không? Mong mọi người giúp đỡ.
  Bài viết hay nhất2
Chị hỏi bác markai, bác ấy có đoạn js giúp load quảng cáo sau cùng, rất ngon, còn nếu chỉ cần cho mình chị thì cài adblock pro
  Bài viết hay nhất3
Có phải bạn bị như này không?

Click vào đây để xem ảnh:

Lúc sáng forum mình cũng bị và giờ thì bình thường lại rồi.
  Bài viết hay nhất4
quảng cáo banner còn đỡ. đằng này toàn quảng cáo kiểu click vào bất kỳ chỗ nào cũng mở 1 tab khác. ức chế cực kỳ luôn. đăng nhập cũng bị mở popup
  Bài viết hay nhất5

Boom wrote:Có phải bạn bị như này không?

Không phải bạn ạ. Cái mình bị là đang ở trang forum thì tự dưng nó chạy sang một trang khác mặc dù mình không click gì vào phần quảng cáo. Mà bây giờ mình thấy bình thường rồi. chắc không có vấn đề gì.
  Bài viết hay nhất6

ChauLe3 wrote:
Boom wrote:Có phải bạn bị như này không?

Không phải bạn ạ. Cái mình bị là đang ở trang forum thì tự dưng nó chạy sang một trang khác mặc dù mình không click gì vào phần quảng cáo. Mà bây giờ mình thấy bình thường rồi. chắc không có vấn đề gì.

trong skin bạn đang sài có 1 đoạn js bị chết đó
  Bài viết hay nhất7

ChauLe3 wrote:Không phải bạn ạ. Cái mình bị là đang ở trang forum thì tự dưng nó chạy sang một trang khác mặc dù mình không click gì vào phần quảng cáo. Mà bây giờ mình thấy bình thường rồi. chắc không có vấn đề gì.
Thì mình cũng bị vậy mà, forum cứ load 1 hồi sau là chuyển sang trang quảng cáo khác.
  Bài viết hay nhất8

Boom wrote:
ChauLe3 wrote:Không phải bạn ạ. Cái mình bị là đang ở trang forum thì tự dưng nó chạy sang một trang khác mặc dù mình không click gì vào phần quảng cáo. Mà bây giờ mình thấy bình thường rồi. chắc không có vấn đề gì.
Thì mình cũng bị vậy mà, forum cứ load 1 hồi sau là chuyển sang trang quảng cáo khác.

Nói chung là qc của fm ngày càng thấy ghét. Nhất là phần quảng cáo phía dưới forum. Có hôm mình thấy nó qc thuốc kích dục ..vv. Nhìn vào y chang web 18+
  Bài viết hay nhất9
markai30 wrote:Nói chung là qc của fm ngày càng thấy ghét. Nhất là phần quảng cáo phía dưới forum. Có hôm mình thấy nó qc thuốc kích dục ..vv. Nhìn vào y chang web 18+
Lúc trước nó còn chèn cả qc có âm thanh nữa kia, may là mấy cái quảng cáo 18+ ko có chèn âm thanh. :))
  Bài viết hay nhất10
Nhiều khi em định vào trang nhưng người thân bên cạnh nên không giám vào
  Bài viết hay nhất11
Like câu của bác @kingofgame :D
  Bài viết hay nhất12
You cannot reply to topics in this forum