[Hỏi đáp] Hiển thị không chuẩn trên firefox

Bài viết hay nhất1
Mình ko hiểu tại sao google chrome hiển thị tốt mà firefox thì ko, ai có thể giải đáp giúp được không? (chú ý cái chữ Mshare)

[Hỏi đáp] Hiển thị không chuẩn trên firefox WX7r9NB

Demo: http://studymore.forumvi.com
  Bài viết hay nhất2

kingofgame wrote:Mình ko hiểu tại sao google chrome hiển thị tốt mà firefox thì ko, ai có thể giải đáp giúp được không? (chú ý cái chữ Mshare)

[Hỏi đáp] Hiển thị không chuẩn trên firefox WX7r9NB

Demo: http://studymore.forumvi.com

forum add lỗi không :D
  Bài viết hay nhất3
vẫn bình thường
  Bài viết hay nhất4
Có thể là do Firefox phiên bản cũ không hỗ trợ CSS3, vì font Awesome, bla...bla là sử dụng CSS3 mà
  Bài viết hay nhất5
Firefox của mình là mới nhất đấy
  Bài viết hay nhất6

kingofgame wrote:Firefox của mình là mới nhất đấy

Nói thật nhìn cái Forum của bạn không muốn trả lời , forum gì không có 1 chiến thuật phát triển gì cả chỉ để treo vọc code chơi thôi thì phải . Dòng Pun Foot của Forumotion bạn edit theo kiểu của bạn cũng có ngày bị Admin Forumotion Delete Forum thì lúc đó đừng khóc .

Còn bạn muốn học bài bản thì phải tập tành từ html , cho đến CSS làm quen các thuộc tính nó ảnh hưởng thế nào đến cấu trúc của Forum , học Javascrip rồi từ từ nâng cao lên . Nắm được cơ bản rồi bạn mới có nền móng mà xây nhà được , để thành lập trình viên giỏi bạn phải có đam mê và phải hạ cái tôi , cái ngã mạn xuống chịu khó lắng nghe học hỏi thì mới có tiến bộ được .

Bài viết hay nhất7

loving9you wrote:
kingofgame wrote:Firefox của mình là mới nhất đấy

Nói thật nhìn cái Forum của bạn không muốn trả lời , forum gì không có 1 chiến thuật phát triển gì cả chỉ để treo vọc code chơi thôi thì phải . Dòng Pun Foot của Forumotion bạn edit theo kiểu của bạn cũng có ngày bị Admin Forumotion Delete Forum thì lúc đó đừng khóc .

Còn bạn muốn học bài bản thì phải tập tành từ html , cho đến CSS làm quen các thuộc tính nó ảnh hưởng thế nào đến cấu trúc của Forum , học Javascrip rồi từ từ nâng cao lên . Nắm được cơ bản rồi bạn mới có nền móng mà xây nhà được , để thành lập trình viên giỏi bạn phải có đam mê và phải hạ cái tôi , cái ngã mạn xuống chịu khó lắng nghe học hỏi thì mới có tiến bộ được  .

Mình chả rảnh để làm forum chơi đâu, có chiến lược cả đấy. Mình không xài punbb nên không có pun foot. Cái foot thì mình chỉ có thêm chứ chả bớt cái gì cả . Nếu không đam mê và hạ cái tôi thì mình cũng không làm forum tới tận bây giờ mà mình cũng bỏ lâu rồi vì ngày nào mẹ mình cũng mắng mình vì ngồi máy nhiều. Còn mình cũng đã học HTML, CSS, JS và bây giờ mình đang học Jquery(tuy vẫn còn 1 vài lỗ hỗng). Còn forum của mình là do mình tự design , mình muốn thiết kế giao diện mà càng mang nhiều cái khác so với diễn đàn khác càng tốt, tuy rằng nó vẫn khá xấu, khá bừa bộn (trang đó là trang test thử skin chứ không phải trang chính thức). Mình muốn thay đổi bản thân từ 1 thằng chỉ biết sài skin rip và skin của người khác thành một người tự thân vận động (nhưng vẫn cần sự giúp đỡ). Mình sẽ ghi nhận sự góp ý của bạn. Nhưng bạn viết cái câu "forum gì không có 1 chiến thuật phát triển gì cả chỉ để treo vọc code chơi thôi thì phải" thì bạn đã sai. Mình có thể không giỏi bằng bạn, nhưng mình hi vọng bạn đừng phán bừa hoặc phán thì phải có câu dẫn để xem nó có đúng với con người thật của người mà bạn phán không. Mình đăng bài lên box hỏi đáp là để mọi người giúp mình giải đáp những khúc mắc, những cái sai trong đoạn code của mình để mình lấy làm kinh nghiệm chứ không phải để người khác phán về bản thân mình ( mình có thể có khuyết điểm nhưng không phải ai cũng có thể phán bừa mà cần một người phải hiểu mình thực sự). Hi vọng mọi người đọc, hiểu và giúp đỡ mình khắc phục thiếu sót.
  Bài viết hay nhất8
tớ chả thấy bị lỗi sao cả :), mình sử dụng firefox 33, cậu test lại thử xem :))
  Bài viết hay nhất9
mình thấy cái firefox của mình hoạt động cũng ko ổn định lắm!!! Thôi , nhờ bác Boom khóa cái topic này lại khỏi bị spam
  Bài viết hay nhất10
You cannot reply to topics in this forum