[Quán bar] Chúc mừng năm mới thành viên Devs

Bài viết hay nhất1
[Quán bar] Chúc mừng năm mới thành viên Devs 6H7x7EX

Như vậy là 1 năm nữa đã và sắp qua đi, nhân dịp này mình xin chúc tất cả các thành viên của DEVs một năm mới thật nhiều sức khỏe, một năm mới tràn đầy những niềm vui và hạnh phúc [Quán bar] Chúc mừng năm mới thành viên Devs 1f60a

Xin cảm ơn những bài viết đóng góp của các bạn với diễn đàn, cảm ơn bác @Zzbaivong đã luôn giúp đỡ mình trong thời gian qua, cảm ơn các bạn đã luôn tạo những topic Hỏi đáp để tạo việc làm cho mình và một số bạn, làm khuấy động không khí của DEVs [Quán bar] Chúc mừng năm mới thành viên Devs 536755771.

...

Còn bây giờ thì cùng nói Chúc Mừng Năm Mới nào  [Quán bar] Chúc mừng năm mới thành viên Devs 1f386  [Quán bar] Chúc mừng năm mới thành viên Devs 1f386
  Bài viết hay nhất2
Chúc mừng năm mới mọi người dzui dzẻ, an khang thịnh vượng, tiền dzô như nước, tiền ra rỏ giọt, forum sẽ ngày càng phát triển hơn :))
  Bài viết hay nhất3
Chúc mọi người năm mới vui vẻ, nhờ Devs và CP mà mình mới biết đến code, cảm ơn mọi người ở Devs.
  Bài viết hay nhất4
Chúc mừng năm mới tất cả thành viên DEVs, chúc mọi người 1 năm mới bình an, sức khỏe dồi giàu, viết code ào ào, tiền vào như nước :))
  Bài viết hay nhất5
Bác đăng bài này sớm quá!!
Gần đến giao thừa rồi.

Từ nay mình đã nhận thức được vấn đề bản quyền và cùng muốn đóng góp công sức của mình vào việc phát triển fm bằng việc tự viết code. Mình trình độ thì ko được cao lắm nên mình hi vọng các bạn trên devs sẽ giúp đỡ mình trong việc sửa chữa code. Nếu mình có lỗi sai nào thì hi vọng mọi người sẽ giúp mình sửa chữa. Xin cảm ơn chân thành....
  Bài viết hay nhất6
Chúc anh, chị, em, cô, dì, chú, bác ... năm mới nhiều sức khỏe, ăn mau chóng lớn, tiền tài tấn tới ヘ(= ̄∇ ̄)ノ
  Bài viết hay nhất7
Sang năm mới, chúc DEVs ngày càng phát triển, forum mạnh khỏe :)
  Bài viết hay nhất8

Zzbaivong wrote:Chúc anh, chị, em, cô, dì, chú, bác ... năm mới nhiều sức khỏe, ăn mau chóng lớn, tiền tài tấn tới ヘ(= ̄∇ ̄)ノ

ヘ(= ̄∇ ̄)ノ
  Bài viết hay nhất9

KirigayaKazuto wrote:
Zzbaivong wrote:Chúc anh, chị, em, cô, dì, chú, bác ... năm mới nhiều sức khỏe, ăn mau chóng lớn, tiền tài tấn tới ヘ(= ̄∇ ̄)ノ

ヘ(= ̄∇ ̄)ノ
ヘ(= ̄∇ ̄)ノ ヘ(= ̄∇ ̄)ノ ヘ(= ̄∇ ̄)ノ
  Bài viết hay nhất10
chúc mừng năm mới nha ヘ(= ̄∇ ̄)ノ
  Bài viết hay nhất11
You cannot reply to topics in this forum