[Quán bar] Thử nghiệm shop gunny

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Mấy bữa nay rảnh. Ngồi download resource sẵn có của gunny về làm lại thành cái shop như vậy. Mời anh em thử nghiệm tí nha.

[Quán bar] Thử nghiệm shop gunny - Page 2 REq3FbFry_m997j_rDAD7QDQsecBuDMsCdSRAF1uPId9VMu4E60kpEt9n7X59zAutyEAVDM4RtEpm9AWQL_NsDuFbQ88NUNwBND85acykSDoCGyFcrphGIujwJSiYZ9AJaNckBKsb_DZsFsc0JU7-1-XbBlmdZdofMrqf7hr3FTehSliEJfCVjAn5m4J6FR8c4vLYiPeEaEiVeQ_uy2RkqRnFK3108LKmNr0EHyYdqYkXmzBStmfQYk6jEv-R4jpelGL3RW8_Vpw-JFdwLpS84h5e91KONcuqGVXpR42HxWx7xLmTHlvXqhK2z93DWwzGjxoR0-kLP_Kup4JY53YZqsL4EERL3VKl9MYPPNiqJ48YG6SYjuVTrqlqa_E9_Iwb1kteAE1n3zsGozWptjQowCnQx4MHqCASO577AVPPQJiTpS3bzAqPJGI8fQQCjd6RiV20FwqrZHUSwA3Hvf_xfPP-Jeu4k3oxT0EV-yOIgXSdL_CxdK-61nWzoux_Mp70X9L1mXR8FKMaVSqMGCKO0zRQvzS66qWbBgOZ5gWMec=w450-h270-no

[Quán bar] Thử nghiệm shop gunny - Page 2 BTMo6mFa2uuwjXho3IpljLzE0idYVZQ2hgDS7z4QNoRN8QllPugYPey9f_8-2MoucvmN9P6niTiz8B7P0CLqvJJbJIAL7S5-8DQofVt1Xci6_npK7WcF7u8NhSLWxQywLjvWYHUXg3J-qsZOzz2AFx-nEemfn89M-8d8wi7ZEq_92PWtR8nOlBItt1cGXChQcWqHvmGEcyUlghRHx7uWXJtVdcxzgny1M8mZXLCNTVnalZcRKbZwP-ANhYl2S95BGJ_v0E4yxIL0FwJQxDVkREcbGm22PCg6udugylAkfq1mIBSd1AqKFbIoIFmooJqLOuG6uCjyELmB3Mfj-aj8fGqsuyiJxDpQBcU_aNrFA_YbPssqqcckHcx9I3ZDAVcT4n42J4-naE70FQP8_8dG65mXkC0NVVnhPtN5D21WKDdtxBsEDyoa3mIl-tJk005Cx3vJmgBpwhu1MGTZHjCW1LetNjzcYncr_GYVMfx2o3lfvoH4WQ8ywkgBXhQgoamZsboRskHtdhqEC4ZmOMR0-hTGFw0e2quExAXtjdeATuw=w450-h234-no

Demo online: 

http://viethoagame.forumvi.com/h75-shop

Chức năng:

1. Tự động cộng trừ xu trực tiếp khi mua hàng. Tự động lưu dữ liệu vào field của thành viên.
  2. Tạm thời mình chỉ cho nó hiển thị ở wall thôi. Chưa rảnh để đưa nó vào bài viết mỗi thành viên. Ai muốn xem thử thì vào link này http://viethoagame.forumvi.com/u1.
  3. Có thể tùy chọn 2 giới tính nam hoặc nữ.
  4. Bổ sung thêm một số mục chọn. Như: Chọn nguyên bộ, phông nền và hiệu ứng.
  5. Tự động tạo giá tiền và chỉ số mỗi vật phẩm.
  6. Tự động tính cấp độ và chỉ số mỗi nhân vật khi trang bị vật phẩm. Tối đa cấp độ là 99.
  7. Mỗi vật phẩm có một giá tiền khác nhau. Khi mua hàng sẽ tự động trừ số xu đã mua chính xác. Không dùng kiểu gửi bài trừ xu như cũ.
  8. Chỉ dùng flash ở vật phẩm vòng và cánh. Do đó nó có thể hiện thị hầu hết các trình duyệt.

P/s: Tạm thời thế thôi. Rảnh làm chơi chứ cũng chẳng ưng ý lắm. Bữa nào làm thêm các chỉ số khi mang item để làm cấp độ thì thấy hay hơn.
  Bài viết hay nhất26
ko thấy
Code:
<script type="text/javascript">//<![CDATA[
function upload_begin(){$('.ajax-file-upload,.ajax-upload-dragdrop').fadeIn(500);$('.up-complete').fadeOut(500);}function upload_close(){$('.wbb-upimg').removeClass('on');$('#upload_pop').hide();$('.wysibb-body').show();show_upload = false;}function upload_copy(){var a = $('#file-html').val();$('.wysibb-body').append('<br>'+a+'');upload_close();}set_upload = true;function upload(){var check = $('.wysibb-toolbar-btn.mswitch').attr('class');if(check.indexOf('on') > -1){$('.wysibb-toolbar-btn.mswitch').trigger('click');}if(set_upload == true){$('.wbb-upimg').addClass('on');$('.loading').fadeIn(500);$.getScript('https://cdn.rawgit.com/matran991/vhg/master/upload8.js').done(function(){$.get('/h74-upload').done(function(data){$('.wysibb-body').hide();$('.wysibb-text').append(data);upload_config();$('.loading').fadeOut(500);set_upload = false;show_upload = true;})});}else{if(show_upload == false){$('.wbb-upimg').addClass('on');$('.wysibb-body').hide();$('#upload_pop').show();show_upload = true;}else{upload_close();}}}$('dl.codebox.spoiler dt').toggle(function(){$(this).closest('.spoiler').addClass('opensp')},function(){$(this).closest('.spoiler').removeClass('opensp');});location.href.indexOf("register?agreed=true&step=2")>-1&&($("form:last").addClass("reg_page col-md-12"),$(".reg_page input").addClass("form-control"),$(".reg_page dt").addClass("col-md-4"),$(".reg_page dd").addClass("col-md-8"),$(".reg_page p").addClass("alert alert-danger fade in"),$(".reg_page .panel").removeClass().addClass("reg_content"),$(".reg_page h1").wrap('<div class="block_title"></div>'),$('.reg_page input[type="submit"]').replaceWith('<div class="confirm_submit ucp_submit reg_submit"><span class="submit_posting yes"><i class="fa fa-check-square-o"></i><input class="button1" type="submit" name="submit" value="Chấp Nhận"></span><span class="submit_posting reset"><i class="fa fa-refresh"></i><input class="button2" type="reset" name="reset" value="Xác lập lại"></span></div>'),$('input[type="reset"]').remove(),$("#pwd_bad").addClass("alert alert-warning"),$("#pwd_middle").addClass("alert alert-info"),$("#pwd_good").addClass("alert alert-success"));//]]></script>
à :v, có biết thẻ js ko :P
  Bài viết hay nhất27
Mình xin được mạn phép rip như thế này
Code HTML:

=> Nếu hữu dụng nhớ +1thanks
p/s: Chỉ nên rip khi tác giả cho phép, ko được rip mà ko hỏi ý kiến tác giả
@Kelvin_Kingleon : Nên dùng trình duyệt firefox, và rip thì phải chú ý tất cả các phần, nhớ rút gọn code kẻo thừa, tải trang lâu
  Bài viết hay nhất28
Rip được mà không xài được cũng như không. Trình mấy chú còn non lắm ^^.
  Bài viết hay nhất29

markai30 wrote:Rip được mà không xài được cũng như không. Trình mấy chú còn non lắm ^^.

=> Ý bác là gì, em ko hiểu
  Bài viết hay nhất30

kingofgame wrote:
markai30 wrote:Rip được mà không xài được cũng như không. Trình mấy chú còn non lắm ^^.

=> Ý bác là gì, em ko hiểu

Thì rip được cái shop nhưng chú xài dc không mới là vấn đề. Rip kiẻu đó ctrl-u là ra thôi. có hay ho gì đâu.
  Bài viết hay nhất31
Thế thì bác cho code gốc đi cho nó dễ sử dụng chứ bác cứ mấp mấp mé mé thế làm gì
  Bài viết hay nhất32

kingofgame wrote:Mình xin được mạn phép rip như thế này
Code HTML:

@Kelvin_Kingleon : Nên dùng trình duyệt firefox, và rip thì phải chú ý tất cả các phần, nhớ rút gọn code kẻo thừa, tải trang lâu
bác biết rip ko thế :v rip này là rip quyên cái ctrl-U của ngta chứ rip cái shop hồi nào :v
  Bài viết hay nhất33
Kelvin_Kingleon wrote:
Code HTML:

bác biết rip ko thế :v rip này là rip quyên cái ctrl-U của ngta chứ rip cái shop hồi nào :v

+> giờ thì chú muốn rip kiểu gì để tui rip
  Bài viết hay nhất34

kingofgame wrote:
Kelvin_Kingleon wrote:
Code HTML:

+> giờ thì chú muốn rip kiểu gì để tui rip
nếu ko biết cái j cần và ko thì khỏi rip cho tốn công, cũng có xài đc đâu :P
  Bài viết hay nhất35
Đây là topic để show hàng chứ không phải để mấy thánh trẩu vào thể hiện trình độ rip nha
  Bài viết hay nhất36
Các bạn không thảo luận ủng hộ tác giả thì đừng comment linh tinh làm gì hết nhé. Các bạn phải hiểu và tôn trọng "chất xám" của người ta chứ.
Những comment nào liên quan việc rip hay nói linh tinh đều bị mình xóa và ban nick nhắc nhở. Mong các bạn chú ý giúp mình!
  Bài viết hay nhất37
@Boom: xin lỗi ạ :"( ngựa non háu đá xin được bỏ qua -_-
P/S: mà anh markai cũng hay thật đấy :v làm cái shop hơn hẳn mấy cái shop gunny trước ^^
  Bài viết hay nhất38
thôi, rày tự viết code cho lành
  Bài viết hay nhất39
dzậy bác markai có thể cho e xin cái resource mà a down về dc ko ạ?
  Bài viết hay nhất40
You cannot reply to topics in this forum