[Thùng rác] Cho a hỏi cách thêm Data vào Tình hình Diễn đàn

Bài viết hay nhất1
Chả là em thêm vào Bảng tình hình diễn đàn 3 Tab : Hỏi đáp, Thông báo , Hướng dẫn. Nhưng 3 tab đó lại k có bài viết nào. Sau đó em vào Mod_recent_topics thì lại thấy có Data=... .
[Only admins are allowed to see this image]
------------------------------------------------------------------
Còn 1 việc là em muốn diễn đàn em có thể hiện ảnh trong bài viết to sẳn như của 4rum Devs, không cần phải Click vào ảnh mới phóng to lên.

Diễn đàn của em : [Only admins are allowed to see this link]
Em xin cảm ơn!
  Bài viết hay nhất2
- Thay con số sau data bằng id box muốn hiện. Ví dụ: Muốn hiện bài viết từ /f1-forum thì thay vào đó số là 1
- Còn nếu muốn ảnh to ra thì sử dụng code này:
Code:
.postmain img {
    max-width: 800px;
}
Lưu ý: Chỉnh 800px thành chiều rộng mong muốn.
  Bài viết hay nhất3
[Only admins are allowed to see this link]
Mom02315 wrote:- Thay con số sau data bằng id box muốn hiện. Ví dụ: Muốn hiện bài viết từ /f1-forum thì thay vào đó số là 1
- Còn nếu muốn ảnh to ra thì sử dụng code này:
Code:
.postmain img {
    max-width: 800px;
}
Lưu ý: Chỉnh 800px thành chiều rộng mong muốn.
E đã thữ thêm data giống anh nói nhưng nó hoàn toàn không được :(
  Bài viết hay nhất4
Như của Devs là cài đặt Widget , còn cái này không phải xem nhiều cmt nhiều thì chắc dùng feed
  Bài viết hay nhất5
KTV2 wrote:Như của Devs là cài đặt Widget , còn cái này không phải xem nhiều cmt nhiều thì chắc dùng feed
Vậy bây h em phải làm sao ạ :(
  Bài viết hay nhất6
Chờ pro vào giải quyết, chứ mấy cái lastest topic mình gà lắm
  Bài viết hay nhất7
Ai giúp em với :( UP UP :(
  Bài viết hay nhất8
Nó thật thì mình ko đủ trình độ để giúp, hay là bạn sử dụng thống kê bài viết 5 cột của baivong đi [Only admins are allowed to see this link]
  Bài viết hay nhất9
kingofgame wrote:Nó thật thì mình ko đủ trình độ để giúp, hay là bạn sử dụng thống kê bài viết 5 cột của baivong đi [Only admins are allowed to see this link]
E cũng tính thế,nhưng e muốn làm 4rum đơn giản k quá rối,có thể tìm bài tuỳ chuyên mục 1 cách dễ dàng hơn :(
  Bài viết hay nhất10
Cái này bạn dùng skin của ai thì bạn vui lòng vào topic người đó hỏi nhé bạn.
  Bài viết hay nhất11
moncute wrote:[Only admins are allowed to see this link]
kingofgame wrote:Nó thật thì mình ko đủ trình độ để giúp, hay là bạn sử dụng thống kê bài viết 5 cột của baivong đi [Only admins are allowed to see this link]
E cũng tính thế,nhưng e muốn làm 4rum đơn giản k quá rối,có thể tìm bài tuỳ chuyên mục 1 cách dễ dàng hơn :(

1. Các địa chỉ forum trên thanh tab gồm [Only admins are allowed to see this link] toàn là địa chỉ cần nick thành viên mới xem được. Do đó khách vào mà thấy mới là kỳ tích.
2. Js dùng trong thanh tab đó vần hoạt động bình thường. Nhưng khi load dữ liệu thành công lại không cho hiện và chưa chuyển dữ liệu cho phù hợp với cấu trúc laster vốn có của nó nên hoàn toàn vô dụng nhé.
3. Skin lỗi quá trời làm biếng tìm lỗi để sửa luôn. Tốt nhất là nên dùng thống kê bài viết của devs cho gọn nhẹ.
  Bài viết hay nhất12
Vậy mấy a có biết cái Lastest mà Devs đang dùng k ạ? Cũng chia làm các tab á :(, được thì share e với đc k ạ :(
  Bài viết hay nhất13
E cũng điền Data như thế thì Tab HD lại có bài,Tab thông báo vs hỏi đáp thì k ạ :( ?
E k biết làm cách nào để đăng kí thành viên mới xem đc topic nữa,nên đành phải gia hạn quyền,a chị thông cảm :(
Nick: Test4rum - mon123456 :(
  Bài viết hay nhất14
You cannot reply to topics in this forum