[Cosplay] k_miyuko

Bài viết hay nhất1
[Cosplay] k_miyuko K_miyuko%20%284%29
[Cosplay] k_miyuko K_miyuko%20%2810%29
[Cosplay] k_miyuko K_miyuko%20%2818%29
[Cosplay] k_miyuko K_miyuko%20%2834%29
[Cosplay] k_miyuko K_miyuko%20%2850%29
[Cosplay] k_miyuko K_miyuko%20%2872%29
[Cosplay] k_miyuko K_miyuko%20%2881%29
[Cosplay] k_miyuko K_miyuko%20%2887%29
[Cosplay] k_miyuko K_miyuko%20%28102%29
  Bài viết hay nhất2
ad có vẻ thích con bé này, thấy ad đăng hình con bé này hoài :D
  Bài viết hay nhất3
da nhẵn thế này không biết có photoshop không nhỉ [Cosplay] k_miyuko Th_16
  Bài viết hay nhất4
share đi
  Bài viết hay nhất5
Đâu phải cứ chạy được là share đâu chứ, còn phải chỉnh cho nó trơn tru, tối thiểu lỗi.
Ad vừa cập nhật plugin, xem thử có mượt hơn không?
Có đoạn nào bị lệch hay lỗi thì báo luôn nhé!
  Bài viết hay nhất6
Hình khi click vào hiện ra toàn bị lệch qua bên trái :3
  Bài viết hay nhất7
thấy bình thường mà Méo :)
  Bài viết hay nhất8
forrum đệp mỗi tội nặng quá :))
  Bài viết hay nhất9
E thấy style ngư google + đẹp hơn style fb bác ợ
  Bài viết hay nhất10
ligerv wrote:E thấy style ngư google + đẹp hơn style fb bác ợ

Bác chỉ đc cái chuẩn!
  Bài viết hay nhất11

Hiển thị Lightbox với Comment

Hiển thị chuẩn là thế, bác nào thấy nó khác, bị lệch thì cho biết thêm thông tin trình duyệt, phiên bản, ảnh chụp màn hình, thông tin lỗi (nếu có thể).
  Bài viết hay nhất12
Có bị lệch đâu ' '~
  Bài viết hay nhất13
Không share lại bảo ad giấu code, để dùng cmt của fb thì phải là 1 ảnh 1 trang, không được dùng ký tự đặc biệt, parameters và hash, nếu không sẽ bị lỗi nhấn like.
Mới đợt trước ad tìm ra cách giả link bài viết, nhưng giờ vài ảnh vẫn không dùng được.
Mấy hôm nay ad đang viết dở 2 plugin nên chưa làm lại code.
Ad cũng không có rảnh rỗi ngồi code cả ngày đâu, nên đừng đồn đại linh tinh nữa nhé!
  Bài viết hay nhất14
Em thì thấy tốt rồi nhưng đúng là hơi nặng ạ
  Bài viết hay nhất15
Thông thường chỉ dùng 1 trang 1 fb cmt, còn ở đây là dùng mỗi ảnh 1 fb cmt, muốn nhẹ cũng không được.
Mình viết theo ý tưởng từ một plugin cho wp: http://wpoffice.net/free-plugins/wp-fancybox-gallery-facebook-comment-support/
Xem thử demo trên đó để biết thế nào mới là nặng.
Plugin này mình đã viết lại hoàn toàn, canh chỉnh lại vị trí và kích cỡ ảnh, thêm chế độ kiểm soát cho màn hình hẹp, làm lại giao diện, tối ưu slide... nói chung là mình không định làm qua loa rồi vứt xó.
Bạn click vào đây để mở ảnh rồi nhấn like cho các cmt xem thử có bị báo lỗi không? đó là lý do mà plugin này chưa được share đấy!
  Bài viết hay nhất16
thôi đi các bác ơi, các bác viết thử vài cái như ad viết xem nó thế nào, chưa gì đã xồn xồn cả lên
ơ mà nếu chỉ dùng trình xem ảnh thôi, không cần cmt fb thì có được k ad, nếu ad share thì ad vui long làm thêm 1 cái k có cmt fb được không ạ, tại cũng có nhiều chủ đề không cần phải rắc rối ạ :)
  Bài viết hay nhất17
anhoang_qn wrote:thôi đi các bác ơi, các bác viết thử vài cái như ad viết xem nó thế nào, chưa gì đã xồn xồn cả lên
ơ mà nếu chỉ dùng trình xem ảnh thôi, không cần cmt fb thì có được k ad, nếu ad share thì ad vui long làm thêm 1 cái k có cmt fb được không ạ, tại cũng có nhiều chủ đề không cần phải rắc rối ạ :)

Không có coment thì share đầy ra rồi. Cần gì xin nữa?
  Bài viết hay nhất18
Zzbaivong wrote:Thông thường chỉ dùng 1 trang 1 fb cmt, còn ở đây là dùng mỗi ảnh 1 fb cmt, muốn nhẹ cũng không được.
Mình viết theo ý tưởng từ một plugin cho wp: http://wpoffice.net/free-plugins/wp-fancybox-gallery-facebook-comment-support/
Xem thử demo trên đó để biết thế nào mới là nặng.
Plugin này mình đã viết lại hoàn toàn, canh chỉnh lại vị trí và kích cỡ ảnh, thêm chế độ kiểm soát cho màn hình hẹp, làm lại giao diện, tối ưu slide... nói chung là mình không định làm qua loa rồi vứt xó.
Bạn click vào đây để mở ảnh rồi nhấn like cho các cmt xem thử có bị báo lỗi không? đó là lý do mà plugin này chưa được share đấy!

Đúng là demo còn nặng hơn cái của anh nữa :D

Em đã thử rồi, cmt thì ngon ạ, còn like thì xảy ra lỗi. Chúc anh sớm khắc phục được lỗi.
  Bài viết hay nhất19
You cannot reply to topics in this forum