[Hỏi đáp] Các hình tải từ imgur trên forum bị die

Bài viết hay nhất1
Mấy bạn giúp mình với, hôm nay vào forum thì có mấy hình mình up từ imgur bị die mình phải cài lại ở web up hình mới vì imgur không vô được nữa. Rõ ràng ngày hôm qua còn vô được. Search goode thì biết là do nhà mạng chặn nhưng mình xài fpt, ko biết có cách gì chỉnh sửa được cái sự cố này không nữa, nếu ko sửa được thì phải tạm qua trang khác mà up ảnh post lên diễn đàn thôi. -_-
  Bài viết hay nhất2
Vô bình thường mà
  Bài viết hay nhất3

KTV2 wrote:Vô bình thường mà
Nhưng máy mình thì lại bị, không hỉu sao trong khi mấy máy của bạn mình thì bình thường
  Bài viết hay nhất4

ChauLe3 wrote:
Nhưng máy mình thì lại bị, không hỉu sao trong khi mấy máy của bạn mình thì bình thường
máy e cũng bình thường luôn, hay chị kiểm tra lại trình duyệt đi -_-
e nãy giờ qua fgt(forumgiaitri.net) e thấy Founder trong đó cũng nói là server imgur đang sập(chắc máy hoặc trình duyệt hư hết nhòi -_-)
  Bài viết hay nhất5

DucMinh2003 wrote:
ChauLe3 wrote:
máy e cũng bình thường luôn, hay chị kiểm tra lại trình duyệt đi -_-
e nãy giờ qua fgt(forumgiaitri.net) e thấy Founder trong đó cũng nói là server imgur đang sập(chắc máy hoặc trình duyệt hư hết nhòi -_-)
Đã kiểm tra phiên bản google chrome đã cập nhật, ko có vấn đề gì nhưng vẫn ko vô dc
  Bài viết hay nhất6
hay là chị lấy trong file như dạng thế này file://C..................... rồi chị đăng link này vào chỗ enter your URLs mới bị lỗi
  Bài viết hay nhất7
mình thì chắc chắn nó cập nhật giao diện mới nên không load ảnh còn ảnh của bạn thì mình không biết
  Bài viết hay nhất8
giờ chị chỉ còn cách đưa máy tính cho mn sửa hoi -_-
  Bài viết hay nhất9

DucMinh2003 wrote:hay là chị lấy trong file như dạng thế này file://C..................... rồi chị đăng link này vào chỗ enter your URLs mới bị lỗi
ko phải đã bảo là ko vào được trang imgur luôn mà
  Bài viết hay nhất10
à, chị dùng google chrome phải ko? hôm nay lên thử thấy mấy hình bằng imgur cũng die hết, vô cốc cốc thì bình thường, xài trình duyệt khác đê
  Bài viết hay nhất11
mấy gần đây chrome hay lỗi, chuyển qua firefox hay gì đó bạn nhé
  Bài viết hay nhất12
Nếu hình trên ImgUr bị die thì sẽ có 1 ảnh hiển thị chung cho ảnh lỗi thế này:
[Hỏi đáp] Các hình tải từ imgur trên forum bị die Remove10

Nếu máy bạn không hiển thị hình ảnh lên thì là do đường truyền Internet nhà bạn có vấn đề nhé.
  Bài viết hay nhất13

doremon110 wrote:mấy gần đây chrome hay lỗi, chuyển qua firefox hay gì đó bạn nhé
firefox có tốt bằng google chrome ko bạn, nhà mình đang xài 2 trình duyệt là google với internet explorer, tải thêm sợ nặng máy thôi :/
  Bài viết hay nhất14
internet explorer là hàng bỏ nhé bạn xài cốc cốc hoặc chrome
  Bài viết hay nhất15

KTV2 wrote:internet explorer là hàng bỏ nhé bạn xài cốc cốc hoặc chrome
cũng ko hẳn là hàng bỏ đâu bạn, mình hay chơi game có một số chỉ có internet explorer mới hỗ trợ nên còn cần xài tới nó, thôi chắc chuyển qua firefox ^^
  Bài viết hay nhất16
Chị dùng opera đi, ngon lắm , em cũng đang dùng đây
  Bài viết hay nhất17

kingofgame wrote:Chị dùng opera đi, ngon lắm , em cũng đang dùng đây
bây giờ thì 2 trình duyệt tốt nhất là chrome với firefox, kế đến là coccoc rồi tới opera
  Bài viết hay nhất18
Hiện tại Google Chrome đã vào được trang imgur bình thường và các ảnh đã hết lỗi. Close topic!
  Bài viết hay nhất19
You cannot reply to topics in this forum