[Quán bar] Làm gì nữa khi forum bị chơi xấu T_T

Bài viết hay nhất1
Cái này em cũng không biết sao nữa, cảm giác rất là nản khi toàn bộ công sức của mình tan chỉ sau một đêm, ai đó đã xóa toàn bộ box, categories và cả mấy trang html em khó khăn mới làm được T_T, đổi cả tên diễn đàn với những lời chửi tục, phỉ báng, nhưng rõ ràng diễn đàn của em chả có cái gì đáng giá, cao thủ fmvi thì chỉ có mỗi anh abcxyz_abcxyz( nhưng vì anh này là nick màu xanh nước biển bên devs nên em tin tưởng 100%), nhưng cũng hên là nó chưa xóa temp với css + js :p, nó còn luôn tiện xóa hết group khi dạo gần đây em cũng có nhiều đối thủ cạnh tranh là bạn bè với nhau >"< nên em không biết phải làm thế nào cho tốt nữa, nhưng em nghĩ chỉ có người là admin mới có thể làm điều đó, nhưng mọi người biết đấy, e ko thể nào phá hoại diễn đàn chính tay em tạo ra được, nhưng người e lựa chọn là admin thứ 2 lại là một người rất tốt về đạo đức, chẵng lẽ có kẻ nào xúi bậy chăng ? vì dạo đây e mới ban nick một người vì tội spam nhưng hắn lúc nào cũng ko chịu thừa nhận, cũng rất thân với admin thứ 2 nữa, ý kiến của e đang nghiên về admin thứ 2 vì nếu một kẻ muốn phá hoại thì không thể nào chừa lại bộ template và css được, nhưng admin thứ 2 không thể động tới 2 chỗ đó >"<.

Xin mọi người có em ý kiến, có nên làm tiếp forum hay giải tán nó tại đây :">
  Bài viết hay nhất2
Đừng nên tin tưởng ai nhé, chỉ nên tin những người có 'uy tín'. Tốt nhất là đừng cho ai truy cập vào ACP hết trừ admin chính ra thôi
  Bài viết hay nhất3
giờ bài viết mất hết vậy mình phải làm sao để lấy lại T_T bạn có biết không
  Bài viết hay nhất4
cái đó mình không biết, bạn có thể lên help FM viết topic rồi hỏi họ xem có giúp được gì không, hoặc thử vào đây coi có backup lại được không https://www.forumotion.com/en/utils/
  Bài viết hay nhất5
cuối cùng forum của mình cũng sống lại ròi T_T hên quá :v thiếu một vài tút mới add nhưng vẫn ngon :3
  Bài viết hay nhất6
hay quá, chị cứ lo forum bị tiêu tùng rồi chứ.
  Bài viết hay nhất7
hạnh phúc quá đi mất T_T chắc 1 trong 2 người gây gỗ hôm qua làm đây -_-, mới vào forum muốn bật ngửa :p may là chỉ mới có chị với em vào :v
  Bài viết hay nhất8
You cannot reply to topics in this forum