[Thùng rác] Lỗi không viết được bài .

Bài viết hay nhất1
Tình hình là em dùng skin của Devs Forumvi nhưng nó có một lỗi sau đây
Demo : [Only admins are allowed to see this image]
Em xin cảm ơn ạ !
  Bài viết hay nhất2
mi xài hàng rip nên thế là phải, còn chạy qua bên nầy hỏi, mặt dày quá :3
  Bài viết hay nhất3
Lỗi này chỉ những kẻ ăn cắp chất xám mới bị thôi, bên này ko có ai chuyên đi ăn cắp chất xám của người khác hết nên chịu bạn ơi, chưa bị bao giờ ;)) Bạn thử tìm mấy bạn khác như Lasperpen hay ZuniThoang thử xem sao ;))
  Bài viết hay nhất4
[Only admins are allowed to see this link]
Quancm wrote:người ta hỏi thì giải đáp đi chứ ít kỷ làm j

Chửi bạn đó vì đi rip skin nếu ko thì sẽ ko có tình trạng như thế
  Bài viết hay nhất5
Mô tả lỗi cẩn thận. Giải thích lỗi bị gì, xuất hiện ở chỗ nào. Cung cấp ảnh/demo/nick test nếu cần thiết.
Sau 24h nếu bạn không cung cấp đủ để mọi người giúp thì mình xin phép chuyển về box Thùng rác nhé
  Bài viết hay nhất6
Boom wrote:Mô tả lỗi cẩn thận. Giải thích lỗi bị gì, xuất hiện ở chỗ nào. Cung cấp ảnh/demo/nick test nếu cần thiết.
Sau 24h nếu bạn không cung cấp đủ để mọi người giúp thì mình xin phép chuyển về box Thùng rác nhé
bác boom ơi, thằng đó nó xài hàng rip của mình thì tại sao mình phải hỗ trợ nó chứ boom -_-
  Bài viết hay nhất7
Kelvin_Kingleon wrote:[Only admins are allowed to see this link]
Boom wrote:Mô tả lỗi cẩn thận. Giải thích lỗi bị gì, xuất hiện ở chỗ nào. Cung cấp ảnh/demo/nick test nếu cần thiết.
bác boom ơi, thằng đó nó xài hàng rip của mình thì tại sao mình phải hỗ trợ nó chứ boom -_-
nếu nói như bạn thì mở ra box hỏi đáp làm gì chứ bạn không nên ít kỷ như vậy chứ
  Bài viết hay nhất8
[Only admins are allowed to see this link] wrote:Dạo này có một số chuyện ngược đời -_-
1. Thằng ăn trộm, trộm được xe, không bẻ được khóa, quay sang chủ nhà đòi chìa khóa.
2. Thằng ăn trộm, trộm được xe, bẻ được khóa, bị chủ nhà bắt trả lại xe, nó quay sang chửi chủ nhà tham lam, sống vì tiền bạc, bala bala...
3. Thằng ăn trộm, trộm được xe, bẻ được khóa, đem xe đi bán bị chủ nhà phát hiện, nó lý sự rằng trộm được xe là tài năng của nó nên nó có quyền sử dụng.
4. Thằng sài xe ăn trộm, không bẻ được khóa, đi gặp chủ nhà xin chìa khóa.
  Bài viết hay nhất9
[Only admins are allowed to see this image]
  Bài viết hay nhất10
[Only admins are allowed to see this link] web ta củng bình thường đây có bị làm sao đâu
  Bài viết hay nhất11
You cannot reply to topics in this forum