[Thùng rác] Thân chào admin devs

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Xin cho hỏi admin Devs cái topic "cách hiện lại quảng cáo forumvi" của mình sao lại chuyển thùng rác vậy ạ..chưa hiểu lắm
  Bài viết hay nhất26
anhhoang qn: tăng cấp bật có ăn được không bạn.cấp bật ấy có nuôi sống tôi được không..tôi không rõ tại sao bị đưa vào thùng rác nên lập topic hỏi để rút kinh nghiệm lần sau..nhưng bạn kia lại bảo tôi xúc phạm người khác còn đưa ra cái quy định chưa đúng! Còn bạn admin sau lại đưa ra quy định hợp lý mình cũng đã nhận lỗi.không ngờ lập 1 pích nhờ sự giúp đỡ lại bị xếp vào loại người xúc phạm..nói thật chứ tôi lập nick để nhờ sự giúp đỡ thôi cũng không muốn ở đây đâu mà tăng cấp với chã quân hàm..
  Bài viết hay nhất27
[Only admins are allowed to see this link]
mrnhock123 wrote:..admin cũng là người bình thường như tôi thôi sao tôi không bắt lỗi được..

Đúng, chúng ta đều là con người như nhau. Nhưng hơn nhau ở cái đầu, cách tư duy, suy nghĩ và thái độ. Nếu bạn tự nhận mình là con người thì đừng sử dụng từ "chó" ở post trên, nó thể hiện rõ thái độ và cách sử sự của bạn đấy.
  Bài viết hay nhất28
Bạn đánh giá tôi quá cách phóng chữ và tô đậm...chắc các bạn lịch sự quá
  Bài viết hay nhất29
Moá [Only admins are allowed to see this image]
Thế mà cũng cãi cho được [Only admins are allowed to see this image]
  Bài viết hay nhất30
^^ nếu như quảng cáo forum mất thì xóa cái code mà bạn gắn vào để làm cho nó mất đi là đc mà,em chưa biết viết code đơn giản hay làm chuyện gì to tát hết cũng biết điều đó mà :3 có cần phải hỏi rồi làm um chuyện lên thế này không -_-
  Bài viết hay nhất31
Kelvin_Kingleon wrote:^^ nếu như quảng cáo forum mất thì xóa cái code mà bạn gắn vào để làm cho nó mất đi là đc mà,em chưa biết viết code đơn giản hay làm chuyện gì to tát hết cũng biết điều đó mà :3 có cần phải hỏi rồi làm um chuyện lên thế này không -_-
:) biết đoạn nào thì hỏi chi bạn...khổ lắm cái đoạn mọi người chỉ lại không có..chắc ở trường hợp 2 mà bạn kia nói do mới tạo forum nên không có..nếu mất luôn thì đành xóa bỏ vậy
  Bài viết hay nhất32
[Only admins are allowed to see this link]: forum mới lập hình như trong 3 hay 7 ngày gì đấy sẽ ko có quảng cáo,^^, mà mình nghĩ bạn cũng ko dám đưa link demo đâu đúng ko ?? xem tình hình ròi coi thử nó lâu hay chưa
  Bài viết hay nhất33
Kelvin_Kingleon wrote:[Only admins are allowed to see this link]: forum mới lập hình như trong 3 hay 7 ngày gì đấy sẽ ko có quảng cáo,^^, mà mình nghĩ bạn cũng ko dám đưa link demo đâu đúng ko ?? xem tình hình ròi coi thử nó lâu hay chưa
Skin củng do người ta tao ra chứ mình đâu biết viết code mình chỉ copy và dán thôi à :( mình nghĩ bạn ấy chơi khâm nên k biết đoạn chặn quãng cáo là chổ nào.forum mình tạo chưa được 1 tuần nhưng hơn 3 ngày rồi.nên mới lập pích xin cách cho nó hiện lại.k ngờ tình trạng càng căng thẳng hơn :(
  Bài viết hay nhất34
mrnhock123 wrote:Skin củng do người ta tao ra chứ mình đâu biết viết code mình chỉ copy và dán thôi à :( mình nghĩ bạn ấy chơi khâm nên k biết đoạn chặn quãng cáo là chổ nào.forum mình tạo chưa được 1 tuần nhưng hơn 3 ngày rồi.nên mới lập pích xin cách cho nó hiện lại.k ngờ tình trạng càng căng thẳng hơn :(

Bạn tạo ngày đầu tiên đã có quảng cáo rồi hay sao mà có chữ "hiện lại" vậy? Nếu như người làm skin cố tình làm nó ẩn đi thì chuyện bạn phải đem demo lên là đương nhiên, có rất nhiều cách ẩn quảng cáo làm sao bọn mình biết được cái nào để giúp đỡ bạn khi không có demo, hay là sử dụng skin DEVs lậu nên không dám đưa demo lên?
  Bài viết hay nhất35
KirigayaKazuto wrote:[Only admins are allowed to see this link]
mrnhock123 wrote:Skin củng do người ta tao ra chứ mình đâu biết viết code mình chỉ copy và dán thôi à :( mình nghĩ bạn ấy chơi khâm nên k biết đoạn chặn quãng cáo là chổ nào.forum mình tạo chưa được 1 tuần nhưng hơn 3 ngày rồi.nên mới lập pích xin cách cho nó hiện lại.k ngờ tình trạng càng căng thẳng hơn :(

Bạn tạo ngày đầu tiên đã có quảng cáo rồi hay sao mà có chữ "hiện lại" vậy? Nếu như người làm skin cố tình làm nó ẩn đi thì chuyện bạn phải đem demo lên là đương nhiên, có rất nhiều cách ẩn quảng cáo làm sao bọn mình biết được cái nào để giúp đỡ bạn khi không có demo, hay là sử dụng skin DEVs lậu nên không dám đưa demo lên?
Cảm ơn bạn quan tâm..lúc trước mình cũng có 1 forum nhưng lúc đầu tạo mình nhớ có quảng cáo rồi.nhưng giờ lại bị mất.forum đó bị khóa vv.ban đầu định đưa demo cho ad xem nhưng tình trạng căn thẳng vậy sao mình dám đưa...cũng có 1 số code của devs nên rất ngại..mình không có cố ý xúc phạm ai cả thực ra chỉ muốn giúp đỡ thôi...mình ích khi lập pic nên dính ngay cái quy định của devs..mà thôi cảm ơn devs bình tĩnh giãi quyết để mình đợi hơn 1 tuần xem sao nếu vẫn không hiện hình đưa ảnh kèm demo
  Bài viết hay nhất36

điều đó chính xác anh ạ bác ấy xài skin lâu do larva đưa lên :)) có cần em cho link coi luôn không ạ, em biết ròi :))
  Bài viết hay nhất37
có thể là ko phải bạn ấy nhưng vẫn thấy nghi nghi làm sao é
  Bài viết hay nhất38
Kelvin_Kingleon wrote:[Only admins are allowed to see this link]

điều đó chính xác anh ạ bác ấy xài skin lâu do larva đưa lên :)) có cần em cho link coi luôn không ạ, em biết ròi :))
Có một vài cái thôi chứ thật chất không hoàn toàn...mình biết bạn củng là thành viên cntt-k3 nên bạn biết điều đó
  Bài viết hay nhất39
mới đăng kí hôm nay thôi, :v, vào lấy code skin của cntt-k3 :D
  Bài viết hay nhất40
Kelvin_Kingleon wrote:mới đăng kí hôm nay thôi, :v, vào lấy code skin của cntt-k3 :D

Bạn lằm ai rồi mình đăng ký nick cntt-k3 với Devs hơn 1 năm rồi..nhưng ích khi lập pic hay cmt..mình nhập cntt với devs thành 1..vẫn thích devs hơn gì nó gọn nhẹ..không phải sợ gì xài ké skin vì mình k đủ trình độ để viết code..nhưng vì web mình tạo là web cấm nên k dám đưa lên..sợ có bạn nào ghét báo cáo vơi fm.mình bị 1 lần rồi
  Bài viết hay nhất41
là web hack, crack, rip, 18+ à :D ai có thù oán gì với bạn đâu mà report cho mệt thân :v thôi không nói nữa, nhưng mình nghĩ là trong skin ko có code ẩn quảng cáo đâu, chẳng lẽ fm ko xem xét skin trc khi đưa cho người dùng xài ?? ( nếu như bạn sử dụng hitskin )
  Bài viết hay nhất42
web hentai à
The author of this message was banned from the forum - See the message
  Bài viết hay nhất44
Kelvin_Kingleon wrote:là web hack, crack, rip, 18+ à :D ai có thù oán gì với bạn đâu mà report cho mệt thân :v thôi không nói nữa, nhưng mình nghĩ là trong skin ko có code ẩn quảng cáo đâu, chẳng lẽ fm ko xem xét skin trc khi đưa cho người dùng xài ?? ( nếu như bạn sử dụng hitskin )
Uh.củng mong là k có code ẩn :) để 7 ngày nữa xem sao.lúc trước bị báo cáo đó.bạn không ghét nhưng có người khác.tức lắm chứ bạn forum lúc trước gần 2k người mình mất thời gian lắm mới có khách đông vậy bị dell ức lắm...
  Bài viết hay nhất45
doremon110 wrote:web hentai à
sợ bị ban nick lần hai nên định không nói nữa nhưng thấy bác nói mới thấy bức xúc nè :v trang hentai mới lập thì có sao đâu
  Bài viết hay nhất46
Biladen wrote:[Only admins are allowed to see this link]
mrnhock123 wrote:Ê bạn ơi..xin cho hỏi tôi chữi ở chổ nào tôi không nhận lỗi chổ nào..hay cái thứ xạo như bạn thích gây hấn..admin cũng là người bình thường như tôi thôi sao tôi không bắt lỗi được..tôi biết sai từ khi bạn quãn trị đưa tôi đọc quy định tôi hứa rút kinh nghiệm bạn đọc chưa hay muốn ban ban cái mồm tôi chưa xúc phạm đến bạn hay admin gì hết.vâng tôi cmt bằng di động nên viết không có chấm phết được..mong bạn đọc lại từ trên xuống dưới rồi cmt lại..nếu tôi xúc phạm đến admin thì không cần bạn nói thì admin cũng lock id tôi..cái người cần bạn khinh là chính cái bản thân bạn đó (tôi học dốt nên nhiều lỗi chính tã) chứ không phải khinh thường ai hết...mong bạn xạo ở trên đọc hết cái topic này rồi hay xạo tiếp

[Only admins are allowed to see this link] ơi mấy cái comment về bạn toàn là mấy thành phần giai cấp hóng hớt thích thưa thớt dãnh dỗi quá nên bất thiện ý mà...cái kiểu member hay mod bên Devs chuyên đi trọc ngoáy Topisc của người khác nó là cái bện kinh niên của các member bên Devs rồi hiện tại y học thế giới chưa tìm gia được thuốc chữa cái bệnh trọc ngoáy này của bên member Devs

Skin devs gọn nhẹ mượt nên mình muốn áp dụng vào cho nó load nhanh.chứ thật sự mình chưa có tài đến mức viết code hay rip skin..k biết bạn đang xoáy mình hay ai :( mình mong sẽ không tranh cãi với ai nữa.vì nói nhiều đâm ra nói bừa nói sai
  Bài viết hay nhất47
doremon110 wrote:web hentai à
Web hiện tại là vừa tạo gần 7 ngày không hiện qcfm còn web củ bị người ta báo cáo và bị dell vĩnh viễn
  Bài viết hay nhất48
miamor wrote:[Only admins are allowed to see this link]
Biladen wrote:theo mình thấy đây là việc của Admin thì hãy để Admin giải quyết, các thím cứ chèo leo hóng hớt làm gì...việc của người ta thì để nội bộ người ta giải quyết, người ta không thuê các thím giải đáp nhé

Ờ đây hóng hớt đấy, thấy thái độ bực mình quá nên góp ý mà không nghe, còn chửi. Đây ứ ngán nhé.
Thế trên có duyên không, tự dưng nhảy vào bảo người ta đừng có nói nữa?
Admin không có rảnh cho mấy việc lãng nhách này đâu, để mở cho bọn chó hùa này sủa cho vui cửa vui nhà thôi ;)
tuy mình cũng mới vào 4rum ko lâu, cũng bị ban 1 lần, cũng ko dám nhận mình có duyên hay tốt gì cả, nhưng tớ muốn nói là nếu đã là thành viên của diễn đàn thì ai cũng phải có trách nhiệm bảo vệ diễn đàn cả, staff thì cũng như thành viên thôi, hơn một chút là có một khả năng và có trách nhiệm tạo code để share cho mn, nói chung là vì bạn ấy trình bày không được tốt nên bài mới bị vào sọt thôi, không trách ai đc, bạn cũng đừng nói những từ ngữ thô bạo như thế :D
  Bài viết hay nhất49
Biladen wrote:theo mình thấy đây là việc của Admin thì hãy để Admin giải quyết, các thím cứ chèo leo hóng hớt làm gì...việc của người ta thì để nội bộ người ta giải quyết, người ta không thuê các thím giải đáp nhé

Ờ đây hóng hớt đấy, thấy thái độ bực mình quá nên góp ý mà không nghe, còn chửi. Đây ứ ngán nhé.
Admin không có rảnh cho mấy việc lãng nhách này đâu, để mở cho bọn chó hùa này sủa cho vui cửa vui nhà thôi ;)
tuy mình cũng mới vào 4rum ko lâu, cũng bị ban 1 lần, cũng ko dám nhận mình có duyên hay tốt gì cả, nhưng tớ muốn nói là nếu đã là thành viên của diễn đàn thì ai cũng phải có trách nhiệm bảo vệ diễn đàn cả, staff thì cũng như thành viên thôi, hơn một chút là có một khả năng và có trách nhiệm tạo code để share cho mn, nói chung là vì bạn ấy trình bày không được tốt nên bài mới bị vào sọt thôi, không trách ai đc, bạn cũng đừng nói những từ ngữ thô bạo như thế :D

Củng sock óc tôi chứ đâu :) mà thôi tại mình sai + bực mình nên sai càng sai..khiêm tốn lại rất nhiều rồi mà không ai hiểu...bị vứt xọt không 1 lý do để lại nên bị ức đang túng uẩn mà bị như vậy ai không bực tức :( tôi định ghi chữ thường nhưng thâsỹ nó bị thiếu và ích sợ người ta không hiểu nên tô đậm với phóng to ai ngờ chuyện như vậy
  Bài viết hay nhất50
mrnhock123 wrote:[Only admins are allowed to see this link]

Củng sock óc tôi chứ đâu :) mà thôi tại mình sai + bực mình nên sai càng sai..khiêm tốn lại rất nhiều rồi mà không ai hiểu...bị vứt xọt không 1 lý do để lại nên bị ức đang túng uẩn mà bị như vậy ai không bực tức :( tôi định ghi chữ thường nhưng thâsỹ nó bị thiếu và ích sợ người ta không hiểu nên tô đậm với phóng to ai ngờ chuyện như vậy
bạn à, đâu phải chỉ đc post 1 bài đâu mà sợ, chỉ cần ghi làm sao cho khi bạn nghĩ về hai phương diện người đọc và người trả lời cảm thấy dễ chịu là tốt nhất, sau đó nếu họ không hiểu thì mình nói tiếp, nói chi tiết hơn, chứ staff không cười những người không biết ( như mình) mà họ chỉ cười những kẻ phá quấy hay cứ tự cho mình là đúng, ko nghe ý kiến của người khác hay không làm đúng nội quy thôi ^_6, thôi, coi như pic này ổn thỏa hai bên đi nhé ^_~ cãi nữa thì forum tan rã mất ^__^
  Bài viết hay nhất51
You cannot reply to topics in this forum