[Hỏi đáp] cách làm thành viên có thể cho gold lẫn nhau bằng hệ thống points

Bài viết hay nhất1
cho em xin cái javascript có thể cho phép thành viên tặng gold lẫn nhau theo hệ thống points, cứ một click vào dòng chữ " tặng gold" thì một gold từ nick này chuyển qua nick khác, chắc hơi khó nhưng vẫn mong mọi người giúp đỡ
  Bài viết hay nhất2

Kelvin_Kingleon wrote:cho em xin cái javascript có thể cho phép thành viên tặng gold lẫn nhau theo hệ thống points, cứ một click vào dòng chữ " tặng gold" thì một gold từ nick này chuyển qua nick khác, chắc hơi khó nhưng vẫn mong mọi người giúp đỡ

1 từ thôi. Không thể nào. Trừ khi sử dụng php. Chứ chỉ js thì ko bao giờ làm dc đâu nhé. Bạn có thể thử 1 cách khác. Nếu một thành viên muốn tặng point cho ai. Sẽ gửi 1 yêu cầu nhờ chuyển point tới nick thành viên khác cho admin. Sau đó admin sẽ tự chuyển,
  Bài viết hay nhất3
cho em hỏi php là gì vậy ạ, vậy có còn cách nào khác không anh ??
  Bài viết hay nhất4

Kelvin_Kingleon wrote:cho em hỏi php là gì vậy ạ, vậy có còn cách nào khác không anh ??

PHP là một loại ngôn ngữ lập trình phía server, mà forumotion thì không cấp cho mình quyền quản lý server, nên không thể sử dụng trực tiếp, nếu dùng gián tiếp thì cũng cần một host để chạy.
Không có cách nào khác nhé.
  Bài viết hay nhất5
Tạo một cái fied trống dùng js làm mà có vẻ như hư cấu
  Bài viết hay nhất6

sonlapro wrote:Tạo một cái fied trống dùng js làm mà có vẻ như hư cấu

Chỉ xài được với bọn dân ngu nhé. Mình mà tham gia diễn đàn bạn thì có mà đẹp trai nhất forum.
Nhưng ý tưởng tốt đấy.
  Bài viết hay nhất7
cảm ơn mọi người ^^ nếu làm được thì chắc nhiều 4rum đã làm ròi, ko tới lượt mình ra ý tưởng ^^
  Bài viết hay nhất8
You cannot reply to topics in this forum