[Thông báo] Cảnh báo mạo danh

Bài viết hay nhất1
Mình viết chức năng Đăng ký nhanh để thuận tiện cho người muốn tham gia thảo luận trong diễn đàn. Tuy nhiên, có một thành phần vô dụng, siêu rảnh rỗi (có lẽ do quá vô dụng)[You must be registered and logged in to see this link.] đã lạm dụng chức năng này để tạo tài khoản giả liên tục và còn mạo danh thành viên khác.
Ban đầu chỉ là spam vớ vẩn, kiểu con nít nên mình không quan tâm lắm, chỉ xóa tài khoản.
Gần đây, tên vô dụng này còn đăng những lời lẽ khiêu khích, thông tin xuyên tạc, bịa đặt về hoạt động của Devs forumvi, đặc biệt là những thông tin bôi nhọ, vu cáo, hạ uy tín nhiều thành viên cấp cao hòng gây mất niềm tin, mất đoàn kết nội bộ, kích động tâm lý…

Đặc điểm nhận dạng tên vô dụng [You must be registered and logged in to see this link.]:

1. Màu nick xám của thành viên mới.
  2. Đặt nickname có dấu hoặc có phần giống thành viên khác (đặc biệt là thành viên thuộc Nhóm phát triển)
  3. Bình luận vớ vẫn, nội dung thể hiện sự hoang tưởng của một kẻ vô dụng và thường không liên quan đến chủ đề chính.

Gửi đến [You must be registered and logged in to see this link.]:
  Bài viết hay nhất2
Ôi thật là buồn cười =)) ai bảo đi làm không rảnh nhỉ =)) ko biết có đi làm thật không mà trước mắt thấy toàn đi phá hoại :v
  Bài viết hay nhất3
Block IP luôn đi anh Vong
  Bài viết hay nhất4
Kết nhất câu cuối trong Spoiler :v
  Bài viết hay nhất5
[You must be registered and logged in to see this link.] 1 lục luôn kìa :v

Có vẻ căng nhỉ. Không biết hoàn cảnh đưa đẩy thế nào mà bạn ấy lại đi đến bước đường cùng này. Thật đáng thương...
  Bài viết hay nhất6
[You must be registered and logged in to see this link.]
KTV2 wrote:Block IP luôn đi anh Vong
Chặn Ip không hiệu quả, vì Ip thay đổi khá dễ, sử dụng Ip động thì reset modem mạng là xong. Nếu như tên vô dụng đó đang sài quán Net phì phiền cho người khác nữa.
  Bài viết hay nhất7
Zzbaivong wrote:Mình viết chức năng Đăng ký nhanh để thuận tiện cho người muốn tham gia thảo luận trong diễn đàn. Tuy nhiên, có một thành phần vô dụng, siêu rảnh rỗi (có lẽ do quá vô dụng)[You must be registered and logged in to see this link.] đã lạm dụng chức năng này để tạo tài khoản giả liên tục và còn mạo danh thành viên khác.
Ban đầu chỉ là spam vớ vẩn, kiểu con nít nên mình không quan tâm lắm, chỉ xóa tài khoản.
Gần đây, tên vô dụng này còn đăng những lời lẽ khiêu khích, thông tin xuyên tạc, bịa đặt về hoạt động của Devs forumvi, đặc biệt là những thông tin bôi nhọ, vu cáo, hạ uy tín nhiều thành viên cấp cao hòng gây mất niềm tin, mất đoàn kết nội bộ, kích động tâm lý…

Đặc điểm nhận dạng tên vô dụng [You must be registered and logged in to see this link.]:

1. Màu nick xám của thành viên mới.
  2. Đặt nickname có dấu hoặc có phần giống thành viên khác (đặc biệt là thành viên thuộc Nhóm phát triển)
  3. Bình luận vớ vẫn, nội dung thể hiện sự hoang tưởng của một kẻ vô dụng và thường không liên quan đến chủ đề chính.

Gửi đến [You must be registered and logged in to see this link.]:

oan cho mình quá, mình chẳng biết nói thế nào nữa, có kẻ đang phá mình, mình không tệ như bạn nghĩ đâu Vong ơi
mình đi làm suốt làm gì có thời gian để bày trò làm gi, chỉ buổi tối mình mới nên FM thôi
  Bài viết hay nhất8
Đệ kết nhất câu này : Đặc điểm nhận dạng tên vô dụng [You must be registered and logged in to see this link.]

^^
  Bài viết hay nhất9
bạn Banner mình cũng được nhưng mình phủ nhận không bao giờ tham gia những trò mèo đó, mình chỉ nói thế thôi,
  Bài viết hay nhất10
huyvip2 wrote:oan cho mình quá, mình chẳng biết nói thế nào nữa, có kẻ đang phá mình, mình không tệ như bạn nghĩ đâu Vong ơi
mình đi làm suốt làm gì có thời gian để bày trò làm gi, chỉ buổi tối mình mới nên FM thôi
Những lần trước mình đã cảnh báo, xóa tài khoản... đến hôm nay bạn làm thái quá mới được lên Thông báo.
Vì thế, đừng giả vờ quan trọng, chẳng ai thèm phá rồi một kẻ tệ hại như bạn, bản chất của bạn đâu còn ai xa lạ gì.

huyvip2 wrote:bạn Banner mình cũng được nhưng mình phủ nhận không bao giờ tham gia những trò mèo đó, mình chỉ nói thế thôi,
Vì mấy bài rác ấy mình xóa rồi, nhưng đừng có vì thế mà tự tin phủ nhận.
Dù sao bạn cũng không đáng để mình quan tâm đâu, đừng tỏ vẻ làm gì.
  Bài viết hay nhất11
Lại còn chối, lớn to đầu mà làm không dám nhận [You must be registered and logged in to see this image.]
  Bài viết hay nhất12
Thằng mặt giày này mà ai không biết nó nửa ^^ ! chuyên đi spam các diễn đàn pr cho forum nó :3 , sài skin còn xóa luôn tên người rip mà , còn đo nói là skin của nó khoe tới khoe lui , ngày trước nó cũng qua forum An spam quá trời !

P/s : nói chuyện với nó cứ như là nó bị bệnh hoang tưởng ấy
  Bài viết hay nhất13
đang định làm đăng ký nhanh mà thấy vậy sợ ko dám làm :D
  Bài viết hay nhất14
..............
[You must be registered and logged in to see this image.]
giờ nó qua CP biện minh như nó vô tội. Hài!
  Bài viết hay nhất15
Còn gì nhục nhã hơn cho 1 con người =))
[You must be registered and logged in to see this image.]
  Bài viết hay nhất16
Đợi anh [You must be registered and logged in to see this link.] lên check ip thì biết được nó là ai thôi , xem có phải 1 người hay không ?

-- đã xóa link --
Còn đây là 1 số bài spam của người mạo danh ! anh baivong check xem có phải cùng 1 người không ?
  Bài viết hay nhất17
AnChina wrote:Đợi anh [You must be registered and logged in to see this link.] lên check ip thì biết được nó là ai thôi , xem có phải 1 người hay không ?

-- đã xóa link --
Còn đây là 1 số bài spam của người mạo danh ! anh baivong check xem có phải cùng 1 người không ?
Rác rưởi cỡ thằng [You must be registered and logged in to see this link.] thì đến tó nó cũng không buồn mạo danh.
Thằng này anh đã ban và del vài chục acc rồi, cái nào cũng đổi Ip, cũng phát ngôn ngu như nhau.
Canh lúc bị ban để trổ tài reg acc, rồi vào thanh minh, giả như bị hại thì khác nào nào "lạy ông tôi ở bụi này".
Đúng phong cách của những thằng ngu và vô dụng. =))
  Bài viết hay nhất18
Cái này gọi là "Vừa ăn cướp vừa la làng" :))
  Bài viết hay nhất19
Ngu bậc này thì đúng là không còn từ nào để diễn tả.
Phải là khó khăn lắm mới luyện được bộ não đạt đến độ phẳng không tì vết như vậy.
Xem ra hành trình đến danh hiệu Vô-dụng-nhất-Việt-Nam của thằng ngu [You must be registered and logged in to see this link.] hẳn là không còn xa nữa.
  Bài viết hay nhất20
huyvip83 wrote:mình không đùa cợt ai, cũng không vớ vẩn với ai, do mình không biết nên mới vào Devs để hỏi nhưng họ không giúp đỡ mà còn trọc tức lại....mình thấy những diễn đàn lớn như: phutu.vn, cntt-k3, hay chinhphuc của bạn đều rất lịch sự từ Mod đến member, nhưng bên Devs thì ngược lại khinh người như rác họ cứ coi như là họ là số 1 về help FM mình thấy họ cũng rất bình thường, nhưng tệ nhất là Mod bên đó (trừ AD Devs không liên quan nhé)....mình thấy thất vọng về Devs khi có 1 đội ngũ Mod kiêu kì và không có tình người...thôi mình công nhận mình sai, mình vô dụng, nhưng mình sẽ sửa chữa và tiến bộ, còn nhưng con người bên Mod Devs là những người thông minh nhưng khinh người và không có tình người, là con người với nhau sao khinh nhau quá vậy...sorry @Chúa Tể Địa Ngục mình nói khó nghe quá mong bạn thông cảm, dù sao mình cũng cảm ơn bạn vì đã được dãi bày tâm sự với bạn....Thank...mình Close Topisc tại đây
mình chửi nó thế nó còn nói thế, nó nói baivong ko lỗi mà nó chửi Mod ở DEVS, mà làm như nó vô tội rồi đổ cho Mod gây tội cho nó vậy =))
  Bài viết hay nhất21
Tâm thần thằng này không bình thường, trông mình giống người dễ tính lắm sao, ban nó mấy chục lần mà nó còn đổ lỗi cho Mod.
  Bài viết hay nhất22
anh qua xem!
  Bài viết hay nhất23
Mất thời gian, mặc xác nó đi, thằng này thích hư vinh, có bị chửi hay khinh bỉ nó cũng khoái, càng quan tâm nó càng làm lố.
Cứ xem nó như đụn rác ngoài đường là được rồi.
  Bài viết hay nhất24
mà nó cứ sủa nghe nhức đầu lắm ạ ==
anh tra IP đi xem trùng ko, trùng thì chối gì nữa :))
  Bài viết hay nhất25
Khỏi tra cũng biết không trùng, vì ở devs chỉ cho 1 ip tạo 1 tài khoản trong 1 ngày. Nó spam acc như thế là dùng cách đổi ip.
Chắc nó nghĩ thế là hay, không ai biết nên định vin vào đó, mà nói rằng có đứa mạo danh nó.
Chính cái ngu đó đã tố cáo rõ nó rồi, không còn chứng cớ nào tốt hơn.
  Bài viết hay nhất26
You cannot reply to topics in this forum