[Quán bar] FM lâu rồi không có skin nào mới nhỉ

The author of this message was banned from the forum - See the message
  Bài viết hay nhất51

KirigayaKazuto wrote:
Mr.Winni wrote:Mình nghĩ xu hướng thiết kế web hiện tại chú trọng NHANH - ĐƠN GIẢN - NỘI DUNG TỐT chứ không nghiêng về ĐẸP nữa :)

Tào lao :)))
Ờ thì tào lao ;)))))
  Bài viết hay nhất52

AnChina wrote:
Zzbaivong wrote:
huyvip83 wrote:mới làm xong cái skin Devs chơi có được không anh em nhỉ: http://facedevs.forumvi.com/
Mãi mãi chú em chỉ là kẻ copy tầm thường, code của anh chú có thể lấy được nhưng kiến thức của anh thì chú chẳng bao giờ với tới được. Đáng buồn là, thay vì thấy nhục nhã, chú lại tỏ ra kiêu ngạo vì cái trò cỏn con ấy.

Có phải của nó đâu anh ? nó lấy forum người ta nó shown đấy =))
Đem skin CNTT-K3 về xài rồi còn bảo Skin Thái Nguyên làm theo phong cách CNTT-K3 nữa mới đau lòng :))
  Bài viết hay nhất53

Mr.Winni wrote:
KirigayaKazuto wrote:
Mr.Winni wrote:Mình nghĩ xu hướng thiết kế web hiện tại chú trọng NHANH - ĐƠN GIẢN - NỘI DUNG TỐT chứ không nghiêng về ĐẸP nữa :)

Ờ thì tào lao ;)))))

Bài viết hay nhất54
Báo VTV vào điều tra [Quán bar] FM lâu rồi không có skin nào mới nhỉ - Page 3 536755771
[Quán bar] FM lâu rồi không có skin nào mới nhỉ - Page 3 IlSGDh9
  Bài viết hay nhất55

NCat wrote:
Mr.Winni wrote:
KirigayaKazuto wrote:

Ờ thì tào lao ;)))))

Cứ tào lao suốt nhể, chả thấy ai giúp đỡ bên topic hỏi đáp của mình -.-
  Bài viết hay nhất56
Sorry tại chưa nghiên cứu cái last nên không giúp được
  Bài viết hay nhất57

NCat wrote:Sorry tại chưa nghiên cứu cái last nên không giúp được
:) Hì, tại mình thấy cái đó chỉ thêm hai phần vào chỗ top poster, thấy mọi người hay làm last topic cũng làm dạng này nhiều, khổ nỗi mình không biết gì nên mới tự mò không được :) Dù sao cũng cảm ơn đã xem qua :)
  Bài viết hay nhất58
Bây giờ đi đâu cũng thấy skin của DEVS
  Bài viết hay nhất59
You cannot reply to topics in this forum