[Hỏi đáp] Giúp mình tự động đăng nhập chatbox mặc định invision

Bài viết hay nhất1
Mình trước dùng punbb thì thấy có js tự động đăng nhập chatbox mặc định nhưng giờ mình chuyển sang dùng invision nên js ấy ko còn dùng được nữa. Bạn nào có js hoặc bạn nào biết viết js tự động đăng nhập chatbox mặc định thì giúp mình với.

Cảm ơn rất nhiều :D
  Bài viết hay nhất2
Cho xin đoạn js tự động đăng nhập chatbox dành cho punbb được không bạn? :)
  Bài viết hay nhất3

anhdaodaica1 wrote:Cho xin đoạn js tự động đăng nhập chatbox dành cho punbb được không bạn? :)
Đây bạn, mình test trên punbb, invision và phpbb3 đều hoạt động tốt
Code:
<iframe frameborder="0" width="100%" height="250px" onerror="firstchatfmvi()"src="/chatbox/index.forum?archives=1" onload="firstchatfmvi()" id="chatfmvi"></iframe>
<script type="text/javascript">function firstchatfmvi() {setTimeout(function () {if ($("#chatfmvi").contents().find("#chatbox_option_disco").css("display") == "none") {$("#chatfmvi")[0].contentWindow.CB_disconnect()}}, 2000);}</script>    
  Bài viết hay nhất4

anhdausai wrote:
anhdaodaica1 wrote:Cho xin đoạn js tự động đăng nhập chatbox dành cho punbb được không bạn? :)
Code:
<iframe frameborder="0" width="100%" height="250px" onerror="firstchatfmvi()"src="/chatbox/index.forum?archives=1" onload="firstchatfmvi()" id="chatfmvi"></iframe>
<script type="text/javascript">function firstchatfmvi() {setTimeout(function () {if ($("#chatfmvi").contents().find("#chatbox_option_disco").css("display") == "none") {$("#chatfmvi")[0].contentWindow.CB_disconnect()}}, 2000);}</script>    
Cảm ơn bạn rất nhiều :)
The author of this message was banned from the forum - See the message
  Bài viết hay nhất6

ZuniThoang wrote:Đoạn js này nhìn quen vãi, haha thím Hưng lấy ở đâu thế, có trùng hợp thế không nhỉ :D
Có thím bảo js này do @ZuniThoang viết nhưng đoạn js này nếu tôi nhớ ko nhầm thì hình như là do bác Bại Vong viết phải ko? tôi trc' cũng dùng đoạn js này nhưng khi sang invision áp dụng ko đc tôi tưởng là ko tương thích với invison nhưng bên chinhphuc có thím cũng share tôi đoạn js này nên tôi thử áp dụng vs skin invision mặc định thì đc => do xung đột js và tôi dò gỡ bỏ js xung đột nên dùng đc bt.
  Bài viết hay nhất7
:)

Code:
$(function(){
 if(document.getElementById('logout')) $.post('/chatbox/chatbox_actions.forum?archives','mode=send&sent=');
});
  Bài viết hay nhất8

anhdausai wrote:
Code:

Giờ nó lại không dùng được nữa, ai giúp hộ mình với :)
  Bài viết hay nhất9
Đã qua chatbox 8. Cái này hình như của 7 làm sao mà dùng bác
  Bài viết hay nhất10
Bạn nào có code tự login chatbox share giúp mình với
  Bài viết hay nhất11
Code:
<iframe frameborder="0" width="100%" height="250px" onerror="firstchatfmvi()"src="/chatbox/index.forum" onload="firstchatfmvi()" id="chatfmvi"></iframe>
  Bài viết hay nhất12
Bạn có thể hướng dẫn giúp mình thẻ này bỏ vô đâu và làm như thế nào

Sr , tại mình ko biết tí gì về code
  Bài viết hay nhất13
You cannot reply to topics in this forum